บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

ตัวลดทอนโหมดเดี่ยว Simplex LC / PC ปลั๊ก Fixed Type 5dB สำหรับ CATV / Datacom

ตัวลดทอนโหมดเดี่ยว Simplex LC / PC ปลั๊ก Fixed Type 5dB สำหรับ CATV / Datacom

    • Simplex Single Mode Attenuator LC / PC Plug Fixed Type  5dB For CATV / Datacom
    • Simplex Single Mode Attenuator LC / PC Plug Fixed Type  5dB For CATV / Datacom
    • Simplex Single Mode Attenuator LC / PC Plug Fixed Type  5dB For CATV / Datacom
  • Simplex Single Mode Attenuator LC / PC Plug Fixed Type  5dB For CATV / Datacom

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
    หมายเลขรุ่น: LC / PC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: มาตรฐานส่งออก
    เวลาการส่งมอบ: 2-10 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, PayPal
    สามารถในการผลิต: 100,000 ชิ้นต่อเดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุ: โลหะ ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / PC
    โหมด: สถานะโสด การทำซ้ำ: > 1000 ครั้ง
    การผ่อนผัน: 1-30 dB การสูญเสียผลตอบแทน: พีซี≥ 45dB UPC ≥55dB APC ≥65dB
    เวลาจัดส่ง: 2-10 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินแล้ว การบรรจุ: มาตรฐานส่งออก
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, L / C, PAYPAL, WESTEN UNION, MONEY GRAM ใบรับรอง: CE, ISO, RoHS
    แสงสูง:

    variable optical attenuator

    ,

    fixed optical attenuator

    รายละเอียดผลิตภัณฑ์

    แอ็คเซสพอยต์ LC / PC Fixed Fixed Attenuator, 5dB Singlemode simplex plastic

    ตัวลดทอนสัญญาณคงที่ของ Connected Fibres มีการผลิตด้วยฟิวลิ่งเซอร์โคเนียมและมีการลดทอนที่แม่นยำสูงโดยใช้เส้นใยเจือปน ตัวลดทอนสัญญาณที่มีคุณภาพสูงเหล่านี้สามารถใช้งานได้หลายรูปแบบตั้งแต่การใช้งานด้านเทเลคอม CATV ดาต้าแมคการแพทย์และการทหาร คุณสามารถมั่นใจในประสิทธิภาพในการควบคุมพลังของระบบของคุณ

    • การลดทอนที่แม่นยำและมีความคลาดเคลื่อน
    • การสะท้อนกลับต่ำ:> 50dB
    • Telcordia Compliant
    • ทำความสะอาดผิวด้านในแบบไม่เป็นรอย
    • ความยาวคลื่นคู่ 1310/1550 นาโนเมตร


    การใช้งาน:


    ระบบไฟเบอร์ออปติก
    CATV และระบบสื่อสารโทรคมนาคม
    padding รับสำหรับการป้องกันรับแสง
    การปรับกำลังไฟฟ้าออฟติคอล

     

    รายละเอียด:

    ชิ้น พารามิเตอร์
    แบบ Fixed, Female & Male, In-line, Variable
    ความยาวคลื่นในการทำงาน SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm
    ช่วงการลดทอน 1 ~ 30 เดซิเบล
    การสูญเสียผลตอบแทน พีซี: ≥ 50dB UPC: ≥55dB APC: ≥60db
    ความอดทนลดทอน ≤ +/- 0.5 (1-10dB) หรือ≤ +/- 1.0 (11-30dB)
    กำลังไฟอินพุตสูงสุด 1000mW
    การสูญเสียการตกตะกอน ≤0.1dB
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 75 ° C
    อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ° C ~ + 85 ° C
    ความชื้น 95% RH

    ภาพเพิ่มเติม





    คุณอาจชอบ








    แนะนำ บริษัท

    New Light Optics Technology จำกัด ผู้เชี่ยวชาญในผลิตภัณฑ์การสื่อสาร Optical R & D, การผลิต, การขายและการบริการเป็นโรงงาน company.Our สูงก่อตั้งขึ้นในปี 2011 และมี 6 ปี OEM และประสบการณ์การผลิตสำหรับลูกค้าทั่วโลก

    สายผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วย Patch Cord / Pigtails, สายแพทช์สายไฟ, สายแพทช์ MTP / MPO, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล, ตัวต้มน้ำ, ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ... เป็นต้น

    ผลิตภัณฑ์ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านโทรคมนาคม Fiber Optic CATV ระบบส่งผ่านข้อมูลอินเทอร์เน็ตผ่านระบบอินเทอร์เน็ตแบบดิจิตอลระบบฐานข้อมูลเป็นต้น

    บริษัท มีเทคโนโลยีชั้นสูงทีมงาน R & D มืออาชีพอุปกรณ์การผลิตขั้นสูงทักษะทักษะตบตา และระบบการควบคุมคุณภาพสูงผลิตภัณฑ์ของเรามีให้กับลูกค้าไปยังประเทศสหรัฐอเมริกา, ยุโรป, บราซิล, ตะวันออกกลางและเอเชียกว่า 60 ประเทศและพื้นที่

    ผลิตภัณฑ์ที่ได้รับชื่อเสียงและการตอบรับจากลูกค้าทุกราย!

    กรุณาติดต่อเราหากมีเราสามารถสนับสนุนและร่วมมือกัน!



    การจัดส่งและการชำระเงิน

    1. เวลาในการจัดส่ง: 2-15 วันทำการหลังจากได้รับเงิน
    2.package: ส่งออกแพคเกจ sdandard
    3. เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, PAYPAL, westen union, L / C เงินฝาก 30%, ยอดเงิน 70% จ่ายก่อนส่งมอบ
    4.warranty: 3 ปี
    5. วิธีการจัดส่ง: โดยสายการบิน (DHL, UPS, FEDEX, TNT ฯลฯ ) ทางทะเล




    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC, ST
    ขั้นตอนที่ 2: ส่วนปลายหน้า: PC, UPC, APC
    ขั้นตอนที่ 3: พิมพ์: โหมดเดี่ยว, มัลติ
    ขั้นตอนที่ 4: การลดทอน: 1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB
    ขั้นตอนที่ 5: โหมด: Fixed, Female & Male, In-line, Variable
    ขั้นตอนที่ 6: ความยาวคลื่น: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm




    วิธีการติดต่อเรา


    อีเมล: sales01@newlightfiber.com
    Cel / whatsapp: 008615800028772

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ