บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล MPO Cassette

OS2 24 การสูญเสียต่ำตัวเชื่อมต่อ Mpo Mtp และตัวแปลงไฟเบอร์ LC Duplex Adapter

OS2 24 การสูญเสียต่ำตัวเชื่อมต่อ Mpo Mtp และตัวแปลงไฟเบอร์ LC Duplex Adapter

    • OS2 24 Fiber Low Loss Insertion Mpo Mtp Connector And LC Duplex Adapter Fiber Cassette
    • OS2 24 Fiber Low Loss Insertion Mpo Mtp Connector And LC Duplex Adapter Fiber Cassette
  • OS2 24 Fiber Low Loss Insertion Mpo Mtp Connector And LC Duplex Adapter Fiber Cassette

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: New light
    ได้รับการรับรอง: ROHS ;ISO9001
    หมายเลขรุ่น: 6/12 พอร์ต MPO

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: USD 68-120 set
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-15 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, paypal
    สามารถในการผลิต: 10,000 ต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX โทรคมนาคมเครือข่ายศูนย์ข้อมูลเครือข่าย MTP MPO ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / LC / SC / FC / ST / หมู่, เอ็มพี, MTP, เอ็มพีเอ็มพี / เอ็มพี LC
    อุณหภูมิการทำงาน: -40 ℃ ~ + 80 ℃, 40 ~ + 85 การสูญเสียการแทรก: การสูญเสียมาตรฐานและ Elite
    ชนิด: โหมดเดียว / หลายโหมด การประกัน: ปีที่ 2
    วัสดุ: พลาสติกและอลูมิเนียม สี: ดำ, ม่วงแดง, เหลือง / แดง / อควา
    แสงสูง:

    mtp casstte module

    ,

    mpo cassette patch panel

    OS2 12fiber ตัวเสียบสูญเสียต่ำตัวเชื่อมต่อ mpo mtp และเทปคาสเซ็ตตัวแปลงไฟเบอร์ LC แบบสองทาง

    รายละเอียดสินค้า:

    ใหม่ Light OS2 12fiber ตัวเสียบแทรกการสูญเสียต่ำ mpo mtp และตลับเทปไฟเบอร์อะแดปเตอร์ดูเพล็กซ์ LC มี 12 หรือ 24 เส้นใยและออกแบบมาสำหรับเครือข่ายอีเธอร์เน็ตความเร็วสูงความหนาแน่นสูง ใช้พวกเขาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพของพื้นที่และลดค่าใช้จ่ายในศูนย์ข้อมูลที่คุณต้องการส่งผ่านหลายเส้นใยในเวลาเดียวกัน สายเคเบิล MTP / MPO เดียวแทนที่สายเคเบิลไฟเบอร์สูงสุด 12 หรือ 24 พอร์ตในชั้นวางอุปกรณ์เพื่อให้ติดตั้งได้ง่ายขึ้น แอปพลิเคชันที่พบบ่อยที่สุดคือการเชื่อมต่อเครือข่าย 10 Gbps, 40 Gbps และ 100 Gbps

    ใหม่ Light MTP / MPO Cassette ทั้งหมดทำด้วยสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Corning คุณภาพสูงและมีให้เลือกในโหมดไฟเบอร์แบบต่างๆ: โหมดเดี่ยว (9 / 125um), มัลติ OM1 (62.5 / 125um), มัลติ OM3 (50 / 125um) และอื่น ๆ . เทปเหล่านี้ยังมีพอร์ตตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกทั่วไปอีกมากมายรวมถึง: LC, LC / APC, SC, SC / APC, FC, FC / APC และ ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก ST Fibertronics เทปคาสเซ็ต MTP / MPO ทั้งหมดสามารถทำกับตัวเชื่อมต่อแบบ MTP / MPO ทั้งชายหรือหญิงเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ

    FHD High Density Series เป็นโซลูชั่นที่หลากหลายในหลายขนาด (1U / 2U / 4U) และรูปแบบสำหรับการสร้างแบ็คโบนศูนย์ข้อมูลและแอพพลิเคชั่นระดับองค์กร 1U ถึง 96 LC เส้นใย

    คุณสมบัติของสินค้า:


    •การออกแบบแบบแยกส่วนที่มีความหนาแน่นสูงมากถึง 96 เส้นใยใน 1U เพื่อการใช้งานอย่างมีประสิทธิภาพ

    •เทปคาสเซ็ตที่ยกเลิกแล้วล่วงหน้าเพื่อความน่าเชื่อถือที่ดีขึ้นและการปรับใช้อย่างรวดเร็ว

    •ตัวเชื่อมต่อประสิทธิภาพสูงเพื่อให้ได้งบประมาณออพติคอลที่ลดลง

    •โมดูล Plug-N-play ช่วยให้ติดตั้งได้หลายลิงค์ไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว

    •มีให้เลือกหลากหลายทั้งประสิทธิภาพและการกำหนดค่าขั้ว

    •ไฟเบอร์ corning compoliant ตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC

    เรียนรู้เพิ่มเติมกรุณาลิงค์:

    https://youtu.be/vq-AZxb1ab4

    จำนวนเส้นใย 12/24 โหมดไฟเบอร์ OM3 50/125 ไมครอน
    ประเภทตัวเชื่อมต่อด้านหน้า 12 LC UPC Duplex ประเภทตัวเชื่อมต่อด้านหลัง 1x ตัวผู้ MPPC UPC (ปักหมุด)
    อะแดปเตอร์ MPO คีย์ขึ้นเพื่อคีย์ลง ไฟเบอร์กลาส Corning ClearCurve®
    การสูญเสียการแทรก MPO≤0.35 dB, LC≤0.2 dB ผลตอบแทนการสูญเสีย MPO≥20 dB, LC≥30 dB
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง 70 ° C อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ถึง 75 ° c
    ขนาด (HxWxD) 1.38''x4.29''x4.64 '' (35x109x118 มม.) ใบสมัคร การจับคู่สำหรับ Type AF Cassette

    คุณสมบัติประสิทธิภาพ:

    ขั้วต่อด้านหน้า LC / SC ดูเพล็กซ์
    วัสดุของแขนเสื้อ เซรามิกเซอร์โคเนีย
    การสูญเสียการแทรก มัลติ: UPC ≤0.2dBโหมดเดียว: APC ≤0.3dB UPC ≤0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย มัลติโหมด: UPC ≥30dBโหมดเดียว: APC ≥60dB UPC ≥50dB

    ภาพประกอบขั้ว:


    ในการติดตั้งใด ๆ สิ่งสำคัญคือต้องแน่ใจว่าเครื่องส่งที่ปลายด้านหนึ่งตรงกับเครื่องรับที่เกี่ยวข้องที่ปลายอีกด้านหนึ่ง FS มีโซลูชันอัจฉริยะจำนวนมากที่สามารถช่วยคุณจัดการและเพิ่มประสิทธิภาพเครือข่ายและการเชื่อมต่อ

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ