บ้าน ผลิตภัณฑ์

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

(35)
ประเทศจีน Fan Out Single Mode 1m SC / UPC Loose Tube Pigtail LSZH โรงงาน

Fan Out Single Mode 1m SC / UPC Loose Tube Pigtail LSZH

12color Fan Out single mode SC / UPC Loose Tube ไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 12color Fan Out single mode SC / UPC Loose Tube ไฟเบอร์ออปติกผมเปียเป็นใยแก้วนำแสงเดี่ยวสั้นปกติหลวมหรือบัฟเฟอร์แน่นที่มีขั้วต่อออปติคัลที่ติด... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:41:13
ประเทศจีน ผมเปียไฟเบอร์กลาส 12core หลวม 12 คอร์ 0.9 มม โรงงาน

ผมเปียไฟเบอร์กลาส 12core หลวม 12 คอร์ 0.9 มม

ชุดสายเคเบิลมัลติไฟเบอร์ 12core Loose Tube sc fiber pigtail New Light นำเสนอสายเชื่อมต่อที่สมบูรณ์แบบที่สุดและสายเคเบิลที่เลิกจ้างจากโรงงานตั้งแต่จัมเปอร์ไฟเบอร์เดี่ยวไปจนถึงชุดประกอบจำนวนเส้นใยสูงในฐานะผู้จัดห... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:40:15
ประเทศจีน SC / PC 0.9 มม. 12core Om3 Om4 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

SC / PC 0.9 มม. 12core Om3 Om4 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

12 Core Bundle หลอดหลวม OM3 OM4 รหัสสีสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก New Light นำเสนอสายเชื่อมต่อที่สมบูรณ์แบบที่สุดและสายเคเบิลที่เลิกจ้างจากโรงงานตั้งแต่จัมเปอร์ไฟเบอร์เดี่ยวไปจนถึงชุดประกอบจำนวนเส้นใยสูงในฐานะผู้จัดห... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:39:29
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกมัลติบัฟเฟอร์ 0.9 มม. 12 คอร์ CATV โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติกมัลติบัฟเฟอร์ 0.9 มม. 12 คอร์ CATV

12core Bundle หลวมบัฟเฟอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงหลายโหมดสีส้ม สีแจ็คเก็ตสายไฟเบอร์ออปติกสามารถทำให้ง่ายและรวดเร็วในการรับรู้ว่าคุณกำลังใช้สายเคเบิลประเภทใดตัวอย่างเช่นสีเหลืองจะระบุสายเคเบิลโหมดเดียวอย่างชัดเจนใน... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:37:56
ประเทศจีน 10G LC ST SC 12core Loose Buffer Multimode Fiber Pigtail โรงงาน

10G LC ST SC 12core Loose Buffer Multimode Fiber Pigtail

10 G LC ST SC 12core มัดผมเปียไฟเบอร์มัลติบัฟเฟอร์หลวม Multimode fiber เป็นตัวเลือกทั่วไปในการบรรลุความเร็ว 10 Gbit / s ในระยะทางที่ต้องการโดยแอปพลิเคชันองค์กร LAN และศูนย์ข้อมูลมีหลายประเภทของไฟเบอร์มัลติโหมดส... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:37:05
ประเทศจีน Multimode 12core Fiber Optic Splicing Pigtail 0.9mm โรงงาน

Multimode 12core Fiber Optic Splicing Pigtail 0.9mm

12core multimode simplex หลวมหลอดไฟเบอร์ออปติกผมเปียประกบ การต่อผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่สิ้นสุดด้วยขั้วต่อที่ติดตั้งมาจากโรงงานที่ปลายด้านหนึ่งโดยปล่อยให้ปลายอีกด้านหนึ่งสิ้นสุดลงดังนั้นด้... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:36:32
ประเทศจีน FTTX SC Simplex LSZH 1m Tight Buffered Optical Cable โรงงาน

FTTX SC Simplex LSZH 1m Tight Buffered Optical Cable

มัลติโหมด 12 สี SC ซิมเพล็กซ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงบัฟเฟอร์แน่น สายบัฟเฟอร์แน่นเหมาะสำหรับการใช้งานภายในอาคารและการเชื่อมต่อ LAN / WAN ที่มีความยาวปานกลางเนื่องจากเป็นตัวเลือกที่ทนทานกว่าข้อดีอีกอย่างของสายบัฟเฟอ... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:35:55
ประเทศจีน 1M 0.9 มม. บัฟเฟอร์ 12 สายไฟเบอร์ออปติก MM SM โรงงาน

1M 0.9 มม. บัฟเฟอร์ 12 สายไฟเบอร์ออปติก MM SM

0.9mm Tight Buffer simplex 12 strand สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 0.9mm Tight Buffer simplex strand สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียวจัดหาวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนามได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโ... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:34:29
ประเทศจีน 50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing โรงงาน

50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing

ฟิวชั่นประกบซิมเพ็กซ์โหมดเดียว 50 / 125um 10Gb OM3 lc ไฟเบอร์ผมเปีย Premium Plus ผมเปียไฟเบอร์ lcและ Patchcords เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อแบบฟิวชั่นการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่จำเป็นสำหรับระบบสายเคเบิลที่มีโครง... อ่านเพิ่มเติม
2021-02-01 18:32:47
ประเทศจีน Bundle Fan Out OM3 LC / UPC Loose Tube Fiber Optic Cable โรงงาน

Bundle Fan Out OM3 LC / UPC Loose Tube Fiber Optic Cable

OM3 LC / UPC 12 Cores Bundle Fan ออกสายไฟเบอร์ออปติกแบบหลวม ผมเปียไฟเบอร์ 12 โหมดเดี่ยวที่มีบัฟเฟอร์ 900 ไมครอนพร้อมสำหรับการต่อ เส้นใยแต่ละเส้นในชุดมีบัฟเฟอร์รหัสสีเพื่อให้ระบุได้ง่ายและสีเป็นมาตรฐานอุตสาหกรรม ... อ่านเพิ่มเติม
2020-08-14 18:07:06
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|