ส่งข้อความ
บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว

ได้รับการรับรอง
จีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
จีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว

OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว
OEM MTRJ TO MTRJ Patch Cord , 50 / 125 Single Mode Duplex Fiber Optic Cable
OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว

ภาพใหญ่ :  OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 2 สัปดาห์
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน

OEM MTRJ TO MTRJ สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 50/125 แบบเดี่ยว

ลักษณะ
ชื่อ: สายแพทช์ MTRJ-MTRJ สี: สีเหลือง
เชื่อมต่อ: MTRJ-MTRJ โหมด: โหมดเดี่ยว
ประเภทไฟเบอร์: คู่ เลอ: พร้อมใช้งาน
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

mpo to mpo cable

MTRJ-MTRJ MM 50/125 duplex จัมเปอร์จัมเปอร์

โรงงานจัดหา 2 มม. 3 มม. 900 ม. 3 ม. สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 3 ม. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC SC LC ST MU MTRJ E2000 เซรามิคไฟเบอร์บลูทู ธ อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง sc / apc ชายไป lc / apc หญิง

การประยุกต์ใช้:

1. CATV

2. การเลิกใช้ dvice ที่ใช้งานอยู่

3. เครือข่ายโทรคมนาคม

4. เมโทร

5. Local Area Networks (LANs)

6. เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

7. อุปกรณ์ทดสอบ

8. สถานที่ตั้ง

9. เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

คุณสมบัติ:

1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ

2. ความยืดหยุ่นที่ดี

3. ความทนทานสูง

4. ความเสถียรของอุณหภูมิสูง

5. มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE

6. ตรวจสอบการเชื่อมต่อ

7. ความสามารถทางกลที่ยอดเยี่ยม

8. สายจับตรงกับ bellcord GR-326, ISO9001, ROHS

ดัชนีประสิทธิภาพ:

ชิ้น สถานะโสด โหมดมัลติมีเดีย
เส้นใยเส้นใย 9/125 um 50 / 125um 62.5 / 125um
การสูญเสียการแทรก (dB) PC <0.5dB APC <0.4dB เครื่องคอมพิวเตอร์ <0.4dB
การสูญเสียกลับ (dB) คอมพิวเตอร์> 45dB APC> 55dB PC> 25dB
การทดสอบแบบแทรก - ดึง 500 ครั้ง <0.5dB
การแลกเปลี่ยน <0.5dB
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 80 ° C
แรงต้านแรงดึง 15 kgf

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

แฟกซ์: 00-86-85242074

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ