บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

15 เมตรสาย MPO MTP สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกอเนกประสงค์ OM3 12 สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับโมดูล QSFP / SR

15 เมตรสาย MPO MTP สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกอเนกประสงค์ OM3 12 สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับโมดูล QSFP / SR

    • 15 Meters MPO MTP Cable OM3 12 Strand Multimode Fiber Optic Cable For QSFP / SR Module
  • 15 Meters MPO MTP Cable OM3 12 Strand Multimode Fiber Optic Cable For QSFP / SR Module

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negotiate
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 2 สัปดาห์
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
    สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    สี: สีเขียว ชื่อ: สาย MPO-MPO
    เชื่อมต่อ: MPO - MPO ความยาว: 15 เมตร
    โหมด: มัลติ เลอ: พร้อมใช้งาน
    แสงสูง:

    mpo fiber cable

    ,

    mpo to mpo cable

    15Meters MPO / MTP (หญิง) -MPO (หญิง) OM3 12strands สายไฟเบอร์ออปติกสำหรับโมดูล QSFP + SR

    การปฏิบัติตามมาตรฐาน:

    สายเคเบิลแบบ Jacketed สอดคล้องกับ NFPA 262 ไฟเบอร์ออปติคัล Nonnductive Plenum (OFNP) หรือ IEM-60332 Smoke Zero Halogen (LSZH) เปลวไฟต่ำ

    สอดคล้องกับข้อกำหนด 2002/95 / EC (RoHS) และ REACH SvHC

    ช่องเสียบ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7 & amp; amp; EIA / TIA-604-5

    คุณสมบัติ:

    หน้าวางปลายตัวเชื่อมต่อ: ข้อกำหนดรูปทรงเรขาคณิตหน้า MPO: EN50377-15-1

    คุณภาพการขัดสี :: คุณภาพผิวด้านปลาย: IEC61300-3-35

    สายแพทช์ MPO ของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับโซลูชันของศูนย์ข้อมูลซึ่งสนับสนุน topologies เช่น 10
    Gigabit Ethernet, Fibre Channel หรือ Infiniband - ตามที่ระบุในมาตรฐานศูนย์ข้อมูล EN50173-5 และ
    ISO / IEC 24764

    รายละเอียด:

    เพิ่มประสิทธิภาพสมรรถนะ - ส่วนประกอบที่สร้างขึ้นพร้อมกับการขัดผิวด้วย MT ที่มีคุณสมบัติลดการสูญเสียของ MPO / MTP ของ OECE ช่วยลดการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียผลตอบแทนที่ต่ำและลดความแปรปรวนสำหรับประสิทธิภาพการสูญเสียการเชื่อมโยงของช่องสัญญาณที่ดีขึ้น

    ข้อกำหนดทางเทคนิค:

    พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 )
    วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / PVC
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
    วัสดุ Ferrule เซรามิค
    การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 850 ± 30/1300 ± 30 นาโนเมตร
    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)
    การสูญเสียกลับ (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (PC / UPC)
    exchangeability ≤ 0.2dB
    สายเคเบิล Patch แบบ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
    บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
    * ค่าทั้งหมดที่ระบุมีกับตัวเชื่อมต่อ

    รายละเอียด MPO:

    สายแพทช์ MPO ใช้เพื่อสร้างการเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ต MPO หรือการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่ใช้งานร่วมกับอินเทอร์เฟซ MPO / MTP

    ในกรณีที่เชื่อมต่อสายแพทช์ MPO (ผ่านตัวเชื่อมต่อ MPO) กับสายแพทช์ MPO อื่นหนึ่งขั้วต่อ MPO สองตัวต้องเป็นแบบชาย (พร้อมหมุด)

    สายแพทช์ MPO มีให้เลือก 3 แบบ ได้แก่ แบบตรง, แบบรวมพลิกหรือแบบคู่ที่พลิก

    สายแพทช์ MPO มีให้เลือกหลายแบบและมีสายไฟเบอร์เดียว

    การประยุกต์ใช้งาน

    ประสิทธิภาพของส่วนประกอบ MTP / MPO การสิ้นสุด:

    ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
    มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
    การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
    การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm

    850nm

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Mr. Michael

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ