บ้าน ผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ออปติกวนรอบ

ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไฟเบอร์ออปติกวนรอบ

(20)
ประเทศจีน โหมดเดี่ยวสีเหลือง G657A2 ลูปติกไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

โหมดเดี่ยวสีเหลือง G657A2 ลูปติกไฟเบอร์ออปติก

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback G657A2 โหมดเดี่ยวสายเคเบิลลูปแบ็กสายใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงสีเหลือง ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ SC / UPC ใยแก้วนำแสง Looper โหมดเดียว Looper Jumper Looper SM หมุนเวียนโหมดหมว... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก CATV 40Gibt OM3-300 Aqua โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก CATV 40Gibt OM3-300 Aqua

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback CATV 40Gibt OM3-300 Aqua Cable สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบลูปแบ็คเครือข่ายการส่งข้อมูล ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ การใช้ผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงห่วง: เครือข่ายการส่งผ่านแสงทางไกลแล... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน สายดูเพล็กซ์ 40G 50 / 125um Fiber Optic Loopback โรงงาน

สายดูเพล็กซ์ 40G 50 / 125um Fiber Optic Loopback

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback 40G 50 / 125um ดูเพล็กซ์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง Loopback เสียบ Aqua Color Connector ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ วงจรไฟเบอร์ออปติก (Loopback) ใช้สำหรับทดสอบสัญญาณกลับเข้าในระบบหรื... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน เคเบิ้ล Fiber Loopback OM3 Multimode 2.0 มม โรงงาน

เคเบิ้ล Fiber Loopback OM3 Multimode 2.0 มม

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback OM3 Multimode Cable Fiber Optic Loopback Adapter Duplex Fiber Cable 2.0 มม ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ Fiber Optic Loopback Cables provide a return signal for fiber optic ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน G657A1 อุปกรณ์ตัวเชื่อมต่อลูปแบ็คออปติกไฟเบอร์ออปติก SC - แบบ Tailing โรงงาน

G657A1 อุปกรณ์ตัวเชื่อมต่อลูปแบ็คออปติกไฟเบอร์ออปติก SC - แบบ Tailing

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback G657A1 สายเคเบิลใยแก้วนำแสง SC อุปกรณ์เชื่อมต่อลูปแบ็คไฟเบอร์ออปติกหมู - หาง ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ โมดูลวนรอบตัวเชื่อมต่อ SC ไฟเบอร์โหมดเดียว 9 / 125um ไฟเบอร์ออปติกโม... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน 9 / 125um SM ไฟเบอร์ SC ออปติกไฟเบอร์ลูปแบ็ค โรงงาน

9 / 125um SM ไฟเบอร์ SC ออปติกไฟเบอร์ลูปแบ็ค

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออปติก SC 9 / 125um SM เครือข่าย Premise ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ The single-mode loopback with blue color SC connector and black ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน ไฟเบอร์โหมดเดียว SC UPC Fiber Optic Loopback โรงงาน

ไฟเบอร์โหมดเดียว SC UPC Fiber Optic Loopback

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback การเชื่อมต่อการสื่อสารลูปแบ็คโมดูลไฟเบอร์ออปติก SC โหมดเดียวไฟเบอร์ SC UPC ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ This is the SC connector single-mode loopback. นี่คือการวนรอบโหมดเดียว... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน ศูนย์การทดสอบที่อยู่อาศัยสีดำ SC Ethernet Loopback โรงงาน

ศูนย์การทดสอบที่อยู่อาศัยสีดำ SC Ethernet Loopback

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback ที่อยู่อาศัยสีดำ SC อีเธอร์เน็ตลูปแบ็คปลั๊กใยแก้วนำแสงลูปแบ็คสำหรับศูนย์ทดสอบ ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ This is the SC connector multimode loopback. นี่คือลูปแบ็คมัลติมิเต... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน SC Duplex Fiber Loopback มัลติมัลติไฟเบอร์ โรงงาน

SC Duplex Fiber Loopback มัลติมัลติไฟเบอร์

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback SC Duplex Fiber Loopback Plug Multimode Fiber Plasti วัสดุการสูญเสียการแทรกที่มีความเสถียร ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ This is the SC connector type loopback. นี่คือลูปแบ็คป... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกย้อนกลับแบบมัลติ Multimode SC PC โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกย้อนกลับแบบมัลติ Multimode SC PC

ชื่อผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Loopback SC PC ไฟเบอร์ออปติกลูปแบ็คปลั๊กมัลติเบจคอนเนคเตอร์สี่เหลี่ยมสีเบจสำหรับการทดสอบ ไฟเบอร์ออปติกคำอธิบายย้อนกลับ Loopbacks are primarily used in testing by supplying a looped ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 15:27:33
Page 1 of 2|< 1 2 >|