บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

(168)
ประเทศจีน LC APC Armour 8 องศาสายแพทช์ใยแก้วนำแสง Sc Lc โรงงาน

LC APC Armour 8 องศาสายแพทช์ใยแก้วนำแสง Sc Lc

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: LC APC 8 องศาขัดเกราะสายแพทช์ใยแก้วนำแสง sc lc สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: ใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะมีการใช้งานที่สำคัญในการสื่อสารทางไกลสายไฟเบอร์และการส่งลำต้นหลักและรอง อย่างไรก็ตา... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:35:22
ประเทศจีน ปลอกโลหะเซรามิกหุ้มเกราะ SC APC 1310nm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง Patch โรงงาน

ปลอกโลหะเซรามิกหุ้มเกราะ SC APC 1310nm สายเคเบิลใยแก้วนำแสง Patch

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: SC APC ขัดปลอกโลหะเซรามิกปลอกโลหะสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์ สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: ใยแก้วนำแสงที่หุ้มเกราะ (สายแสง) เรียกว่าหุ้มเกราะ "เกราะ" ที่ด้านนอกของใยแก้วนำแสงซึ่งส... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:33:58
ประเทศจีน สายแพทช์ใยแก้วนำแสง AP Simplex SC หุ้มเกราะ APC โรงงาน

สายแพทช์ใยแก้วนำแสง AP Simplex SC หุ้มเกราะ APC

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ Simplex SC แบบกำหนดเองได้ใน APC Polishing สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: ตามสถานที่ใช้งาน สายเคเบิลหุ้มเกราะในร่ม:มีชุดเกราะเดียวและชุดเกราะสองชั้น (สาย... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:29:30
ประเทศจีน UPC Simplex หุ้มเกราะ UPC และ APC ใยแก้วนำแสงแพทช์นำไปสู่ โรงงาน

UPC Simplex หุ้มเกราะ UPC และ APC ใยแก้วนำแสงแพทช์นำไปสู่

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: แพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC ในร่ม Simplex นำไปสู่การเชื่อมต่อประเภท UPC และ APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: เกราะเดี่ยวหมายถึงสายแสงโดยไม่ต้องถักเปียสแตนเลส เกราะคู่หมายถึงสายแสงที่มีท... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:27:29
ประเทศจีน ชนิดสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ST SC LC Simplex ในร่ม 3.0 มม โรงงาน

ชนิดสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ST SC LC Simplex ในร่ม 3.0 มม

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ST SC LC ในร่ม 3.0 มม สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: สายแสงหุ้มเกราะกลางแจ้ง:มีเกราะเบาและเกราะหนา (สายออพติคอลกลางแจ้ง)เกราะเบามีเข็มขัดเหล็กและเข็มขัดอ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:26:32
ประเทศจีน LC แสงเกราะต่อต้านกัดและหนู Simplex 0.3dB สายแพทช์ใยแก้วนำแสง โรงงาน

LC แสงเกราะต่อต้านกัดและหนู Simplex 0.3dB สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ST SC LC ในร่ม 3.0 มม สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: ในกรณีของสายเคเบิลอากาศกลางแจ้งเพื่อหลีกเลี่ยงสภาพแวดล้อมที่รุนแรงสร้างความเสียหายให้กับมนุษย์หรือสั... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:24:36
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 3M ของการส่งความเร็วสูง Lc Lc โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 3M ของการส่งความเร็วสูง Lc Lc

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูงความยาว 3M Lc Lc สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: การประยุกต์ใช้สายเคเบิลขนาด 2.0 มม. และสายเคเบิลขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. เหมือนกันสายแพทช์นี้เป็... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:21:06
ประเทศจีน สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc 5 L อินเทอร์เน็ต Blue Sc โรงงาน

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc 5 L อินเทอร์เน็ต Blue Sc

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: 5G อินเทอร์เน็ตแอพพลิเคชั่นสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ Sc Lc Blue Connector สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทั่วไปในตลาดมีตัวเชื่อมต่อดังต่อไปนี้: SC, ST, FC, LC, MPO, ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:19:46
ประเทศจีน การโอนทางไกลอินเทอร์เน็ต Catv Duplex 40G SC ​​UPC Patch Cord โรงงาน

การโอนทางไกลอินเทอร์เน็ต Catv Duplex 40G SC ​​UPC Patch Cord

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: การถ่ายโอนทางไกล 40G อินเทอร์เน็ต catv สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: ผลิตภัณฑ์จัมเปอร์ใยแก้วนำแสงที่ใช้กันอย่างแพร่หลายใน: ห้องอุปกรณ์การสื่อสาร, ไฟ... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:13:27
ประเทศจีน FC PC Polishing 850um MM สายแพทช์ใยแก้วนำแสง 3.0 บูตสีดำ โรงงาน

FC PC Polishing 850um MM สายแพทช์ใยแก้วนำแสง 3.0 บูตสีดำ

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า: FC PC polishing 850um ความยาวคลื่น MM simplex patch cord 3.0 black boot สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย: อย่ามองตรงปลายไฟเบอร์เมื่อส่งสัญญาณเลเซอร์ ในกรณีของความเสียหายที่เกิดจากปัจจั... อ่านเพิ่มเติม
2020-07-10 11:11:15
Page 1 of 17|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|