บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(65)
ประเทศจีน LC DX OM3 ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ตัวเชื่อมต่อชนิดชิ้นเดียวสำหรับกล่องกระจาย โรงงาน

LC DX OM3 ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ตัวเชื่อมต่อชนิดชิ้นเดียวสำหรับกล่องกระจาย

LC DX OM3 อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบชิ้นเดียวพร้อมหูสำหรับกล่องกระจาย ประเภท: LC to LC Female Multimode Duplex OM3 Fiber coupler, สี: Aqua ใช้ปลอกเซรามิกเพื่อต่อสายแพตช์ไฟเบอร์เพล็กซ์แบบมัลติโหมดสองสายพร้อมขั้ว... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 16:43:05
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกชนิดสูงต่ำ LC Connector 0.3 การสูญเสียการแทรกข้อมูล DB ด้วยหน้าต่าง โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกชนิดสูงต่ำ LC Connector 0.3 การสูญเสียการแทรกข้อมูล DB ด้วยหน้าต่าง

LC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC SM DX สูง - ต่ำพร้อมหน้าต่าง MULTIMODE DUPLEX FIBER COUPLER ให้ปลอกจัดตำแหน่งการผสมพันธุ์เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์หรือซิมเพล็กซ์กับขั้วต่อ LC ฟอร์มแฟกเตอร์ขน... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 16:43:05
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ตัวต่อไฟเบอร์ออปติกสองแกนแกนหลัก OM4 ชนิดที่มีสีม่วง โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ตัวต่อไฟเบอร์ออปติกสองแกนแกนหลัก OM4 ชนิดที่มีสีม่วง

LC Fiber Optic Adapter Multimode two core OM4 สีม่วงวัสดุพลาสติกประเภททั่วไป OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 LC เป็น LC (ตัวเมียเป็นตัวเมีย) อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์/ตัวต่อที่มีสกรู M2*6MM อะแดปเตอร์ LC ใช้ปลอกเ... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 16:43:05
ประเทศจีน สี่คอร์ไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลสีดำสำหรับ SC Connectors / Patch Cord โรงงาน

สี่คอร์ไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลสีดำสำหรับ SC Connectors / Patch Cord

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกสีดำสี่คอร์สำหรับขั้วต่อ SC และสายแพทช์ 1.Description อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก จะยุติการเชื่อมต่อของใยแก้วนำแสงและทำให้สามารถเชื่อมต่อและตัดการเชื่อมต่อได้เร็วกว่าการเชื่อมต่อ ตัวเชื่อมต่อ... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 16:43:05
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วแบบ Single Mode, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Blue LC สำหรับ FTTH โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วแบบ Single Mode, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Blue LC สำหรับ FTTH

LC single mode duplex one pcs อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกสีฟ้าพร้อมคลิป รายละเอียดสินค้า อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลไปยังสายเคเบิลหรือสายเคเบิลไปยังอุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกเราจัดหาปลอกผสม... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 16:43:05
ประเทศจีน SC Female To FC Male ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกชนิดเอฟซี โรงงาน

SC Female To FC Male ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกชนิดเอฟซี

ชื่อผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC หญิงชาย FC ถาวรชนิดอะแดปเตอร์แสงไฟเบอร์ APC ชนิด Polishing คำอธิบายผลิตภัณฑ์ นี่คืออะแดปเตอร์ชนิดคงที่ชายกับหญิง มันมีโหมดเดี่ยว UPC และ APC UPC ใช้งานปกติมีฝาปิดสีดำและ ... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 14:55:03
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือยตัวเชื่อมต่อ SC Couplers ใยแก้วนำแสงวัสดุโลหะ UPC โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือยตัวเชื่อมต่อ SC Couplers ใยแก้วนำแสงวัสดุโลหะ UPC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชื่อผลิตภัณฑ์: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกเปลือยตัวเชื่อมต่อ SC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกวัสดุโลหะ UPC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์คำอธิบาย: ใยแก้วนำแสงแบบเปลือย SC ชนิดกลมมีตัวเชื่อมต่อชนิดขัดเงา ... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 14:54:36
ประเทศจีน FC Connector อะแดปเตอร์เปลือยไฟเบอร์ออปติกใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก Bare ของศูนย์ทดสอบ โรงงาน

FC Connector อะแดปเตอร์เปลือยไฟเบอร์ออปติกใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก Bare ของศูนย์ทดสอบ

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชื่อผลิตภัณฑ์: FC Connector Bare Fiber Adapter ใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก Bare ของศูนย์ทดสอบ ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์คำอธิบาย: ใหม่ Light Optics FC ชนิดเปลือยอะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงท... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 14:54:06
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Bare UPC ชนิดโหมดเดียววัสดุโลหะตัวแปลงสี่เหลี่ยม โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC Bare UPC ชนิดโหมดเดียววัสดุโลหะตัวแปลงสี่เหลี่ยม

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชื่อผลิตภัณฑ์: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Bare UPC Single Mode Type วัสดุโลหะ Square Adapter ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์คำอธิบาย: SC UPC เป็นโหมดเดียว ปลอกโลหะเป็นขัด UPC ขั้วต่อเป็นสีน้ำเงิ... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 14:53:33
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OM4 สี Rose Color สำหรับสายแพทช์ Duplex LC โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OM4 สี Rose Color สำหรับสายแพทช์ Duplex LC

กุหลาบสี OM4 ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ lc สายเคเบิลไปยัง lc สายเคเบิล patchcord use MULTIMODE DUPLEX FIBER COUPLER ให้ปลอกจัดตำแหน่งการผสมพันธุ์เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์หรือซิมเพล็กซ์กับขั้... อ่านเพิ่มเติม
2022-02-23 14:49:54
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|