บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
ประเทศจีน NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED รับรอง
เรายินดีมากร่วมมือกับ บริษัท ของคุณมีคุณภาพสูงเวลาการจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีมาก

—— Filipe Augusto.Mcelcelo

เราพอใจกับบริการและผลิตภัณฑ์ของคุณเสมอให้แน่ใจว่ามีความร่วมมือเป็นระยะเวลานานระหว่างเรา

—— Eric Charles

บริการ OEM ของ บริษัท ของคุณดีมาก!

—— ฝั่มฮุ้ง

วัสดุสายเคเบิลของคุณมีคุณภาพดีมาก

—— Abdule

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

(31)
ประเทศจีน 3db ตัวเมียสีเขียว Mpo โหมดเดียวลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับ 12 เส้นใย โรงงาน

3db ตัวเมียสีเขียว Mpo โหมดเดียวลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับ 12 เส้นใย

ไฟเบอร์ออปติกลดทอนชื่อผลิตภัณฑ์ 3db ตัวเมียเขียว MPO โหมดเดียวลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับเส้นใย 12 เส้น ไฟเบอร์ออปติกลดการวนกลับคำอธิบายผลิตภัณฑ์ ตัวลดทอนลูป MPO นี้เป็นตัวเชื่อมต่อเพศหญิง มันมีขั้วต่อเพศหญิงและขั้ว... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-01 15:30:24
ประเทศจีน ลดทอน 3db 12 ลดทอนใยแก้วนำแสง / MPO ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 9/125 อืม โรงงาน

ลดทอน 3db 12 ลดทอนใยแก้วนำแสง / MPO ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 9/125 อืม

ชื่อผลิตภัณฑ์ลดทอนใยแก้วนำแสง 3db 12 Fiber Attenuator MPO ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมดเดียว 9/125 อืม ไฟเบอร์ออปติกลดทอนรายละเอียดสินค้า ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง MPO มีขั้วต่อแบบตัวเมียและตัวผู้ การลดทอนสามารถ 1-30dB ตามความ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-01 15:30:24
ประเทศจีน 12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ โรงงาน

12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์

รายละเอียดสินค้า 12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ ตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง หรือที่รู้จักในชื่อ optical attenuator เป็นส่วนประกอบแบบพาสซีฟซึ่งใช้เพื่อลดระดับพลังงานของสัญญาณแ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-05 11:14:53
ประเทศจีน ชายหญิงหญิงโหมดเดียวลดทอนไฟเบอร์วัสดุพลาสติก MPO / MTP สำหรับ 12 ไฟเบอร์ โรงงาน

ชายหญิงหญิงโหมดเดียวลดทอนไฟเบอร์วัสดุพลาสติก MPO / MTP สำหรับ 12 ไฟเบอร์

รายละเอียดสินค้า MPO / MTP Attenuator โหมดเดียวเป็นเพศหญิงสำหรับ 12 ไฟเบอร์ New Light MPO Attenuator ใช้เพื่อลดพลังงานไฟฟ้าสัญญาณออปติคอลในทุกช่องทางของ 40 / 100G Parallel Optic Transmission และอุปกรณ์อื่น ๆ ที... อ่านเพิ่มเติม
2019-06-24 17:48:38
ประเทศจีน การลดการสูญเสียผลตอบแทนสูงสำหรับ Optical Network Attenuator / อุปกรณ์ทดสอบ โรงงาน

การลดการสูญเสียผลตอบแทนสูงสำหรับ Optical Network Attenuator / อุปกรณ์ทดสอบ

รายละเอียดผลิตภัณฑ์ การสูญเสียการแทรกซึมต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูงปลั๊กอินปลั๊กไฟแบบไฟเบอร์ออปติกชนิด FC Type การสูญเสียการแทรก... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:33:21
ประเทศจีน ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลแบบ Single Mode, ตัวรับสัญญาณออปติคอลแบบแปรผันของโลหะ Input Power 1000mW โรงงาน

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลแบบ Single Mode, ตัวรับสัญญาณออปติคอลแบบแปรผันของโลหะ Input Power 1000mW

ตัวปรับสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้แบบ FC single mode (VOA) ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบปรับได้ รายละเอียดผลิตภัณฑ์ ตัวปรับสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้แบบ FC single mode (VOA) ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบปรับได้ ... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:32:01
ประเทศจีน ปรับ Attenuator ใยแก้วนำแสงวัสดุโลหะสำหรับระบบ Analog MATV โรงงาน

ปรับ Attenuator ใยแก้วนำแสงวัสดุโลหะสำหรับระบบ Analog MATV

FC Variable Attenuator ออปติคอล (VOA) - 0> 30dB Adjustable - Commercial Quality รายละเอียดผลิตภัณฑ์ FC Variable Attenuator ออปติคอล (VOA) - 0> 30dB Adjustable - Commercial Quality เกรดเชิงพาณิชย์: ตัวแปลงสัญญาณ... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:32:01
ประเทศจีน ตัวลดทอนโหมดเดี่ยว Simplex LC / PC ปลั๊ก Fixed Type 5dB สำหรับ CATV / Datacom โรงงาน

ตัวลดทอนโหมดเดี่ยว Simplex LC / PC ปลั๊ก Fixed Type 5dB สำหรับ CATV / Datacom

รายละเอียดผลิตภัณฑ์ แอ็คเซสพอยต์ LC / PC Fixed Fixed Attenuator, 5dB Singlemode simplex plastic ตัวลดทอนสัญญาณคงที่ของ Connected Fibres มีการผลิตด้วยฟิวลิ่งเซอร์โคเนียมและมีการลดทอนที่แม่นยำสูงโดยใช้เส้นใยเจือป... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:32:01
ประเทศจีน ตัวต่อสายไฟเบอร์ออฟติคอลตัวเมียตัวเมีย ST, ตัวลดทอนสัญญาณไฟโหมดเดี่ยวกำลังสูง โรงงาน

ตัวต่อสายไฟเบอร์ออฟติคอลตัวเมียตัวเมีย ST, ตัวลดทอนสัญญาณไฟโหมดเดี่ยวกำลังสูง

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคการลดทอนความเบื่อหน่ายแบบ single single mode (5db) แบบหญิงเดี่ยวชาย รายละเอียดผลิตภัณฑ์ แอตทริบิวต์ผลิตภัณฑ์ ตัวเก็บประจุไฟเบอร์ออปติค ST / UPC 1-30dB สามารถใช้ได้ อย่างดี ราคาดีที่สุ... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:32:01
ประเทศจีน ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก FC / UPC, ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวสำหรับการทำงาน 1550 นาโนเมตร โรงงาน

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก FC / UPC, ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวสำหรับการทำงาน 1550 นาโนเมตร

รายละเอียดผลิตภัณฑ์ Simplex ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก, Singlemode FC / UPC 0-20 dB การลดทอน ไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล Attenuator Singlemode FC / UPC, 20dB Attenuators ช่วยให้ตัวติดตั้งสามารถปรับระดับพลังงานแสงได้โ... อ่านเพิ่มเติม
2018-10-15 10:32:01
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|