บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

10 เมตร OM4 12 แกน 3.0mm สาย MPO MTP สายเคเบิล LSZH MPO TO LC Cable

10 เมตร OM4 12 แกน 3.0mm สาย MPO MTP สายเคเบิล LSZH MPO TO LC Cable

    • 10 Meter OM4 12 core 3.0mm MPO MTP Cable LSZH Jacket MPO TO LC Cable
  • 10 Meter OM4 12 core 3.0mm MPO MTP Cable LSZH Jacket MPO TO LC Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negotiate
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
    เวลาการส่งมอบ: ภายใน 2 สัปดาห์
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
    สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    สี: สีเขียว ชื่อ: สาย MPO-LC
    เชื่อมต่อ: MPO - LC ความยาว: 10 เมตร
    โหมด: มัลติ เลอ: พร้อมใช้งาน
    แสงสูง:

    mpo fiber cable

    ,

    mpo fanout cable

    10 Meter MPO (หญิง) -LC / UPC OM4,12cores, สายเคเบิลขนาดเล็ก 3.0 มม., แจ็คเก็ต LSZH, สายเคเบิล LC / UPC ขนาด 2.0 มม.

    รายละเอียด:

    MPO / MTP ถึง LC Internal Fan Out สายอินเตอร์เฟซมัลติเฟิร์ม MPO / MTP ที่มีตัวเชื่อมต่อเส้นใยเดี่ยวแบบเดี่ยว (LC / SC ส่วนใหญ่) ส่วนประกอบมักใช้เพื่อเชื่อมต่อโดยตรงกับ MTP / MPO cassettes การติดตั้งหรือชุดลำเลียงกระดูกสันหลังกับพอร์ตอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่ประหยัดพื้นที่ชั้นวางศูนย์ข้อมูลที่มีราคาย่อมเยาว์และช่วยลดการจัดการไฟเบอร์ การแทนที่ชุด MTP / MPO แบบดั้งเดิม Fan-Out Assemblies ช่วยลดปริมาณการเชื่อมต่อโครงข่ายเพื่อเพิ่มต้นทุนงบประมาณด้านพลังงาน
    MPO / MTP ถึง LC Fan Out Cable สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุด มาตรฐาน MPO / MTP®มีการสูญเสียต่ำเช่น Elite และ Premium LC / SC ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับระบบเครือข่ายความเร็วสูงที่มีงบประมาณด้านพลังงานต่ำ

    คุณสมบัติ:


    * G652D, G.657A1, OM3, OM4
    * OD: สายไฟเบอร์ขนาด 0.9 มม. 12 สี
    * 12 * เฟรชเฟอร์รัส MPO / MTP ชาย / หญิงที่มีในปลาย A
    * ขั้วต่อ LC, ST, FC, SC มีวางจำหน่ายในปลาย B
    * เพศหญิง (มาตรฐาน) และชาย MPO / MTP Connectors
    * ขั้ว A (มาตรฐาน), B หรือ C
    * โรงงานเลิกใช้และผ่านการทดสอบแล้ว
    * องค์ประกอบเสริมที่สามารถเลือกใช้ได้
    มีแจ็คเก็ตสายเคเบิล LSZH หรือ PVC

    อินเทอร์เฟซ MPO / MTP® - ส่วนประกอบ MPO / MTP®มีสมบัติทางแสงและทางกลที่ดีเยี่ยม
    สมรรถนะที่ดีที่สุด - ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP® Elite, Discrete Premium (LC.SC ส่วนใหญ่) ที่ต่ำและสายไฟ OM4 ช่วยลดการสูญเสียการแทรกและบทลงโทษด้านพลังงานในสภาวะแวดล้อมที่มีความเร็วสูง
    ความหนาแน่นสูง - ช่องต่อ Multifibre และขนาดกะทัดรัดของ MicroCable ที่ขรุขระช่วยให้พื้นที่ในศูนย์ข้อมูลมีค่าใช้จ่ายสูง
    การปรับใช้อย่างรวดเร็ว - ระบบโมดูลาร์ที่เลิกใช้แล้วของโรงงานจะช่วยประหยัดเวลาในการติดตั้งและตั้งค่าคอนฟิกูเรชันในระหว่างการเคลื่อนย้ายเพิ่มและเปลี่ยนแปลง
    ความน่าเชื่อถือ - ทดสอบได้ 100% - การผสมผสานของส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงและการควบคุมคุณภาพการผลิตทำให้ผลิตภัณฑ์มีมาตรฐานสูงสุด
    โปรเซสเซอร์เครือข่ายยุคหน้า - โปรโตคอลความเร็วสูงที่ใช้งานได้กำลังจะใช้อินเทอร์เฟซ MPO / MTP®

    การประยุกต์ใช้:

    * โหมดการรับส่งข้อมูลแบบอะซิงโครนัส (ATM)
    * Gigabit Ethernet
    * Active Deviced / Transceiver Interface
    * CATV วิดีโอและมัลติมีเดีย
    สถานที่ตั้งสำนักงาน
    * เครือข่ายโทรคมนาคม

    การปฏิบัติตามมาตรฐาน:

    สายเคเบิลแบบ Jacketed สอดคล้องกับ NFPA 262 ไฟเบอร์ออปติคัล Nonnductive Plenum (OFNP) หรือ IEM-60332 Smoke Zero Halogen (LSZH) เปลวไฟต่ำ

    สอดคล้องกับข้อกำหนด 2002/95 / EC (RoHS) และ REACH SvHC

    ช่องเสียบ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7 & amp; amp; EIA / TIA-604-5

    ข้อกำหนดทางเทคนิค:

    พารามิเตอร์ สายไฟเบอร์ออฟติคัลมาตรฐาน
    ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 )
    วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / PVC
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
    วัสดุ Ferrule เซรามิค
    การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 850 ± 30/1300 ± 30 นาโนเมตร
    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB
    (PC / UPC)
    การสูญเสียกลับ (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    ≥55dB (APC)
    ≥35dB (PC / UPC)
    exchangeability ≤ 0.2dB
    สายเคเบิล Patch แบบ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
    อุณหภูมิในการเก็บรักษา (° C) -40 ~ +85
    บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
    * ค่าทั้งหมดที่ระบุมีกับตัวเชื่อมต่อ

    ประเภท / การแสดง Singlemode (APC polish) มัลติ (พีซี / แบนโปแลนด์)
    มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด มาตรฐาน ขาดทุนขั้นต้นต่ำสุด
    การสูญเสียการแทรกสูงสุด ≤ 0.75dB ≤ 0.35dB ≤ 0.60dB ≤ 0.35dB
    การสูญเสียผลตอบแทน ≥ 50dB N / A
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 80 ° C 40 ° C ถึง 80 ° C
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm

    850nm

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Mr. Michael

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ