บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

ชุดติดตั้งง่าย SC TO SC สายแพทช์ไฟเบอร์ Single Model 3.0mm เส้นผ่านศูนย์กลาง 1 เมตรความยาว

ชุดติดตั้งง่าย SC TO SC สายแพทช์ไฟเบอร์ Single Model 3.0mm เส้นผ่านศูนย์กลาง 1 เมตรความยาว

    • Easy Instalation SC TO SC Fiber Patch Cable Single Model 3.0mm Diameter 1 Meter Length
  • Easy Instalation SC TO SC Fiber Patch Cable Single Model 3.0mm Diameter 1 Meter Length

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: NewLight
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2008.ROHS

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negoatiate
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
    เวลาการส่งมอบ: 3 ถึง 5 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: SC SC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ เส้นผ่าศูนย์กลาง: 3.0mm
    ประเภทไฟเบอร์: Simplex เชื่อมต่อ: SC-SC
    สี: สีเหลือง ความยาว: 3 เมตร
    แสงสูง:

    fiber optic pigtail

    ,

    ftth fiber optic cable

    SC / UPC ไปยัง SC / UPC สายไฟเบอร์ออปติกเส้นผ่านศูนย์กลางของสายจัมเปอร์ 3.0 มม. ยาว 1 เมตรรุ่นเดียว

    รายละเอียดด่วน:

    1. สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก SC / Pigtail
    2. Simplex, duplex.Mode: SM, MM
    3. การขัด: PC / UPC / APC
    3. การทดสอบ 100% มีคุณภาพดีการจัดส่งที่รวดเร็ว
    รายละเอียด: SC Optic Fiber Patch Cord / Pigtail
    สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่น่าเชื่อถือเป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียการสูญเสียที่เกิดจากการแทรกซึมต่ำพวกเขามาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex cable และทำตามมาตรฐาน IEC, Telcordia GR-326-CORE Standard


    การทดสอบความเชื่อถือได้ของสิ่งแวดล้อม


    ประสิทธิภาพของ patchcords ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถันเพื่อให้เป็นไปตามมาตรฐาน IEC GR-326-CORE ในการทดสอบลักษณะทางออปติคัลการทดสอบการสั่นสะเทือนการปั่นจักรยานด้วยความร้อนการทนต่อแรงกระแทกการพังทลายของสเปรย์เกลือการทำให้เกิดความร้อนความทนต่อความชื้นและอื่น ๆ


    คุณสมบัติที่สำคัญ


    1 การใส่ / การสูญเสียน้อย
    2. มีประเภทหัวต่อต่างๆ
    3. ติดตั้งง่าย
    4. เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม


    ว่างและการเรียงลำดับ:


    1. ข้อกำหนดเฉพาะข้อมูล FC, SC, ST, LC, MTRJ ฯลฯ
    2. ชุดประกอบแบบซิมเพล็กซ์และดูเพล็กซ์พร้อมใช้งาน
    3. โหมดโทนและมัลติพร้อมใช้งาน
    สามารถใช้งานขัดเงาได้ 4.PC, UPC และ APC
    ปลอกนอกปลั๊ก PVC และ LSZH
    ขนาดสายเคเบิล 6.0.9mm, 2.0mm และ 3.0mm
    7. สายแพทช์แบบไฮบริดมีตามคำขอ
    8. แฟ็กซ์หมด (Ribbon / bundle)
    9. มีนกพิราบ
    10.Loopback ใช้ได้
    11 ความยาวที่กำหนดเอง

    สมบัติเชิงกล

    ความสามารถในการเปลี่ยน (dB): ≤ 0.1

    การสั่นสะเทือน (dB): ≤ 0.1 (5 ถึง 50Hz, 1.5 มม.)

    ความต้านแรงดึง (เดซิเบล): ≤ 0.1 (ดึง 0 ถึง 15 กิโลกรัม)

    อุณหภูมิสูง≤ 0.2dB (+85 องศาเซลเซียสเป็นเวลา 50 ชั่วโมง)

    อุณหภูมิต่ำ≤ 0.2dB (-40 องศาเซลเซียสเป็นเวลา 50 ชั่วโมง)

    การขี่จักรยานอุณหภูมิ≤ 0.2dB (-40 ° C ถึง 85 ° C, 5 รอบ)

    ความชื้น≤ 0.2dB (-25 ° C ~ 65 ° C, 93%)

    การประยุกต์ใช้:

    การส่งสัญญาณและการรับส่งข้อมูล

    เครือข่ายโทรคมนาคม, เครือข่ายท้องถิ่น (LAN), เครือข่ายพื้นที่ในเขตเมือง, ระบบสื่อสารด้วยใยแก้วนำแสง

    อุปกรณ์ / เครื่องมือวัดสายใยแก้วนำแสง

    Optical fiber CATV (เคเบิลทีวี), เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง

    ไฟเบอร์ออพติกบรอดแบนด์บ้านไฟเบอร์ FTTH ที่บ้าน

    แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แร็คและติดตั้งสายไฟเบอร์ออปติก

    ตัวเลือกการสั่งซื้อ:

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC, FC, ST, LC, E2000, DIN, หมู่, MTRJ ฯลฯ
    ขัด UPC, APC, PC
    ประเภทสายเคเบิ้ล Simplex, Duplex ตรง Duplex Reverse
    ไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G652) 62.5 / 125um, 50 / 125um, OM2, OM3 เอสเอ็ม (G655)
    Cable Jacket Riser, Plenum, LSZH
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm ฯลฯ
    ความยาวสายเคเบิล ความยาวเป็นเมตร

    ประเภท:

    * ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, ST, LC, MT-RJ, MU ฯลฯ

    * ปลั๊กปลายสาย: PC, UPC, APC ฯลฯ

    * ไฟเบอร์ประเภท: โหมดเดี่ยว, โพลาไรซ์ - การบำรุงรักษาใยแก้วนำแสง, มัลติ 50/125, mutimode 62.5 / 125 ฯลฯ

    * เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม. เป็นต้น

    * จำนวนของไฟเบอร์ที่เชื่อมต่อ: ขั้วต่อแบบ single-core, ขั้วต่อแบบ dual-core และขั้วต่อ multi-core

    รายละเอียด:

    เชื่อมต่อ SC ไป SC Jacket OD 3.0mm
    โหมดไฟเบอร์ 9 / 125μm สีเสื้อ สีเหลือง
    ขัด UPC ถึง UPC ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm
    ประเภทไฟเบอร์ Simplex วัสดุแจ็คเก็ต พีวีซี
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB interchangeability ≤0.2dB
    กลับสูญเสีย ≥50dB การสั่นสะเทือน ≤0.2dB
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 70 ℃ อุณหภูมิในการจัดเก็บ -45 ~ 85 ℃
    กระแสไฟฟ้า A (Tx) ถึง B (Rx) เกรดไฟเบอร์ G652D

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Mr. Michael

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ