บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.0 มม. 1.5 มม. สายเคเบิลจัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล E2000 / APC พร้อมเสื้อพีวีซี

เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.0 มม. 1.5 มม. สายเคเบิลจัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล E2000 / APC พร้อมเสื้อพีวีซี

    • 1.5Meter 2.0 Mm Diameter Fiber Optic Jumper Cables E2000 / APC With  PVC Jacket
  • 1.5Meter 2.0 Mm Diameter Fiber Optic Jumper Cables E2000 / APC With  PVC Jacket

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: NewLight
    ได้รับการรับรอง: IS09001-2008.ROHS

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: Negoatiate
    รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
    เวลาการส่งมอบ: 3 ถึง 5 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: สายแพทช์ E2000 - E2000 เส้นผ่าศูนย์กลาง: 2.0mm
    ประเภทไฟเบอร์: Simplex เชื่อมต่อ: E2000-E2000
    สี: สีเหลือง ความยาว: 3 เมตร
    แสงสูง:

    fiber optic pigtail

    ,

    single mode fiber jumpers

    1.5mm เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.0 มม. เส้นใยแจ็คเก็ตพีวีซีแจ็คเก็ตสายไฟเบอร์ออปติก E2000 / APC single-simplex แบบ


    คุณสมบัติ:

    1 การสูญเสียการแทรกต่ำสะท้อนกลับและการสูญเสียผลตอบแทนสูง
    2. ที่ใส่พลาสติกและรองเท้าบู๊ตที่มี UL สีเป็นสีต่างๆ
    3. การออกแบบ Push-pull ทำให้ความทนทานของกลไกที่ยอดเยี่ยม
    4. คุณภาพสูงของวัสดุบุผนังเซรามิค
    5. มีความน่าเชื่อถือและความมั่นคงสูงมีความสามารถในการทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี
    6. ปฏิบัติตามคำขอของ ROSH
    ใบสมัคร
    1. CATV
    2. เครือข่ายโทรคมนาคม
    3. เครือข่ายบริเวณกว้าง
    4. อุตสาหกรรมการแพทย์และการทหาร
    5. เครือข่ายท้องถิ่น
    6. อุปกรณ์ทดสอบ
    7. การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
    8. เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

    ว่างและการเรียงลำดับ:

    1. ข้อกำหนดฉบับสมบูรณ์ FC, SC, ST, LC, MTRJ เป็นต้น
    2. ชุดประกอบ Simplex และ Duplex พร้อมใช้งาน
    3. Singlemode และมัลติพร้อมใช้งาน
    4. มี PC, UPC และ APC ขัดเงา
    5. ปลอกนอก PVC และ LSZH
    6. ขนาดสายเคเบิล 0.9mm, 2.0mm และ 3.0mm
    7. สายแพนด้าแบบผสมมีให้ตามคำขอ
    8. ใช้ Fan-out (Ribbon / bundle)
    9. Pigtail ใช้ได้
    10. Loopback ใช้ได้
    11. ความยาวที่กำหนดเอง


    ตัวเลือกการสั่งซื้อ:

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ SC, FC, ST, LC, E2000, DIN, หมู่, MTRJ ฯลฯ
    ขัด UPC, APC, PC
    ประเภทสายเคเบิ้ล Simplex, Duplex ตรง Duplex Reverse
    ไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G652) 62.5 / 125um, 50 / 125um, OM2, OM3 เอสเอ็ม (G655)
    Cable Jacket Riser, Plenum, LSZH
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm ฯลฯ
    ความยาวสายเคเบิล ความยาวเป็นเมตร


    ประเภท:

    * ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, ST, LC, MT-RJ, MU ฯลฯ
    * ปลั๊กปลายสาย: PC, UPC, APC ฯลฯ
    * ไฟเบอร์ประเภท: โหมดเดี่ยว, โพลาไรซ์ - การบำรุงรักษาใยแก้วนำแสง, มัลติ 50/125, mutimode 62.5 / 125 ฯลฯ
    * เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม. เป็นต้น
    * จำนวนของไฟเบอร์ที่เชื่อมต่อ: ขั้วต่อแบบ single-core, ขั้วต่อแบบ dual-core และขั้วต่อ multi-core


    รายละเอียด:

    เชื่อมต่อ E2000 ถึง E2000 Jacket OD 3.0mm
    โหมดไฟเบอร์ 9 / 125μm สีเสื้อ สีเหลือง
    ขัด APC ให้กับ APC ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm
    ประเภทไฟเบอร์ Simplex วัสดุแจ็คเก็ต พีวีซี
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB interchangeability ≤0.2dB
    กลับสูญเสีย ≥50dB การสั่นสะเทือน ≤0.2dB
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ 70 ℃ อุณหภูมิในการจัดเก็บ -45 ~ 85 ℃
    กระแสไฟฟ้า A (Tx) ถึง B (Rx) เกรดไฟเบอร์ G652D





    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ