บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว
  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: SC / FC / ST / LC / MPO / MTRJ / MU
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: PVC / LSZH ประเภทไฟเบอร์: G652D / G657A1 / G657A2
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC / ST / SC / LC / MPO / MU / MTRJ โหมด: สถานะโสด
สายเคเบิลชนิดแกน: เริม / เพล็กซ์ สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 มม. / 2.0 มม. / 3.0 มม ความยาวสายเคเบิล: เป็นความต้องการของคุณ
เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน การบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

duplex fiber patch cord

,

sc sc fiber patch cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC simplex ตัวเชื่อมต่อโหมดสีเขียวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 เส้นเดียว

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายไฟเบอร์โหมดเดียวหรือหลายโหมดและตัวเชื่อมต่อสองตัวหนึ่งตัวที่ปลายแต่ละด้านมีให้เลือกทั้งในโหมด Single และมัลติโหมดมาพร้อมกับเซอร์โคเนียมเซรามิกเซอร์โคเนีย

คุณสมบัติ:


ชุดซิมเพล็กซ์หรือดูเพล็กซ์หรือมัลติไฟเบอร์
สามารถจัดอันดับ Riser หรือ Plenum, LSZH และ RoHS ได้
การสูญเสียการแทรกต่ำ, IEC, TIA / EIA, Telcordia
กำหนดความยาวสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและสีแจ็คเก็ต
ไฟเบอร์ชนิดต่าง ๆ และความยาวคลื่นโหมดเดียวทั่วไป 9/125 มัลติโหมด 50/125 และมัลติโหมด 62.5 / 125
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9 / 1.8 / 2.0 / 3.0 / มม
PC, UPC และ APC ประเภทโปแลนด์
บรรจุที่ดีราคาที่แข่งขันและจัดส่งที่รวดเร็วมาก
มีการทดสอบรูปทรงเรขาคณิต 100% ซึ่งมีการทดสอบการทำความสะอาด IEC
บริการ OEM สามารถใช้ได้

การประยุกต์ใช้งาน

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / DIN / SMA / MTRJ / เอ็มพี / E2000
วัสดุ Ferrule เซรามิค
การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤ 0.25dB (PC / UPC / APC) ≤ 0.3dB (PC / UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ≥50dB (PC / UPC)
≥60dB (APC)
≥40dB (PC / UPC)
exchangeability ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล Patchcord ผมเปีย / Simplex / Duplex / Fan-out
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ +85
บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
* ค่าทั้งหมดที่ระบุมีการเชื่อมต่อ

การบรรจุ

บริการของเรา

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ