บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard

12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard

  • 12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard
  • 12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard
12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP - 12 * LC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสงสายเคเบิล MTP MTP สายแพทช์ วัสดุ: PVC / LSZH
ประเภทไฟเบอร์: OM3 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO ตัวเมีย
โหมด: โหมดมัลติ จำนวนเส้นใย: 12 แกน
สีของสายเคเบิล: น้ำ เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0mm
ความยาวสายเคเบิล: เป็นความต้องการของคุณ การบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.35dB (การสูญเสียมาตรฐาน) การสูญเสียคืน: ≥25dB
OEM/ODM: ยอมรับได้
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

สายเคเบิล fanout mpo


12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard

ผลิตภัณฑ์ MPO แบบซิงเกิลหรือมัลติโหมดพร้อมใช้งานจาก New Light เป็นการเชื่อมต่อแบบหลายจุดที่ใช้ในแบ็คเพลนความหนาแน่นสูงและแอปพลิเคชั่นแผงวงจรพิมพ์ (PCB) ในระบบข้อมูลและโทรคมนาคม

ตัวเชื่อมต่อ MPO ให้ความหนาแน่นของตัวเชื่อมต่อมาตรฐานสูงถึง 12 เท่าช่วยประหยัดพื้นที่และค่าใช้จ่ายได้มาก

ตัวเชื่อมต่อ MPO ใช้ปลอกโลหะ MT ที่มีความแม่นยำพร้อมหมุดหมุดโลหะและขนาดตัวเรือนที่แม่นยำเพื่อให้แน่ใจว่ามีการจัดแนวไฟเบอร์เมื่อผสมพันธุ์ MPO สามารถถูกยกเลิกโดยรวมได้ในสายเคเบิลแบบ 4, 8, 12, 16, 16, 24 หรือ 32 อะแดปเตอร์ MPO มีสีดำเป็นมาตรฐาน

จัดการกับการโยกย้ายเครือข่ายจากระบบ 10 Gb / s เป็น 40 และ 100Gb / s New Light ที่ตัวเชื่อมต่อ MPO Plus Mini เข้าสู่ตลาดซึ่งมีขั้วที่ใช้งานง่ายและการเปลี่ยนเพศโดยไม่ต้องเปิดตัวเครื่อง การวัดขนาด 37 มม. ตั้งแต่ต้นจนจบพร้อมด้วยแถบดึงดึง Senko จะแนะนำตัวเชื่อมต่อ MPO Plus Mini ที่ OFC 2016 เป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อที่เข้ากันได้สั้นที่สุดในอุตสาหกรรม

คุณสมบัติ

  • ประโยชน์ทั้งหมดของ MPO Plus และอื่น ๆ
  • อุตสาหกรรมความยาวสั้นที่สุดของความยาวรวม 37 มม. สำหรับ 3 มม. รอบ
  • การเปลี่ยนแปลงขั้วในสนามโดยไม่มีเครื่องมือใด ๆ
  • เปลี่ยนเพศง่ายๆโดยไม่ต้องถอดที่อยู่อาศัย
  • มีรองเท้าบูทหลากหลายประเภท
  • สอดคล้องกับข้อกำหนด MPO IEC และ TIA / EIA

พารามิเตอร์

ชื่อผลิตภัณฑ์ 12 core หญิง MPO ถึง LC Fan out ใยแก้วนำแสง MPO MTP Cable Patch Patch Coard
ประเภทโหมด โหมดมัลติ
จำนวนสายเคเบิล 12 แกน (สามารถเป็น 4/8/12/16/24/32 แกน)
Methed ปกติ
ประเภทหลัก OM3 (OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
สีของสายเคเบิล Aqua (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0 (สามารถ 3.0 และเส้นผ่าศูนย์กลางที่กำหนดเอง)
ความยาวสายแพทช์ 3 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
วัสดุแจ็คเก็ตออก PVC (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.5dB (การสูญเสียการแทรกต่ำสามารถ≤ 0.35dB)
การสูญเสียคืน ≥25 dB
ความยาวของคลื่น 850/1300
ประเภทหลัก 50 / 125um
ประเภทตัวเชื่อมต่อ หญิง
สีของขั้วต่อ น้ำ
วัสดุปลอกโลหะ พลาสติก
อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
OEM / ODM ยอมรับได้
การประกัน 3 ปีหลังคลอด
เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

การวาดภาพ

คุณสามารถเลือกใช้ Connectory:

วิธีสั่งซื้อ

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ