บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

สายไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 8 เส้นสายเคเบิ้ลสายเดี่ยวพีวีซี / LSZH MPO-LC ถอดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว

สายไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 8 เส้นสายเคเบิ้ลสายเดี่ยวพีวีซี / LSZH MPO-LC ถอดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว

  • สายไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 8 เส้นสายเคเบิ้ลสายเดี่ยวพีวีซี / LSZH MPO-LC ถอดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว
  • สายไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 8 เส้นสายเคเบิ้ลสายเดี่ยวพีวีซี / LSZH MPO-LC ถอดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว
สายไฟเบอร์กลาสแกนหลัก 8 เส้นสายเคเบิ้ลสายเดี่ยวพีวีซี / LSZH MPO-LC ถอดสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP - LC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, PayPal
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 8 แกนสายเคเบิล MPO ไฟเบอร์โหมดเดียว PVC / LSZH MPO - LC พัดลมออกสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP -LC
วัสดุ: PVC / LSZH ประเภทโหมด: โหมดเดี่ยว / หลาย
ประเภทหลัก: 8/12/24 แกน สีของสายเคเบิล: สีเหลือง, สีม่วง, น้ำ (สามารถปรับแต่ง)
ความยาว: สามารถปรับแต่งตามความต้องการของคุณ ประเภทไฟเบอร์: G652D / G657A1 / G657A2
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

สายเคเบิล fanout mpo

ชื่อผลิตภัณฑ์เคเบิล MTP MPO

8 แกนสายเคเบิล MPO ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว PVC / LSZH MPO - LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

 


รายละเอียดผลิตภัณฑ์ เคเบิล MTP MPO

สายเคเบิลลำต้น MPO / MTP ใช้เพื่อเชื่อมต่อระหว่างเทปคาสเซ็ตหรือแผง MPO fan-outs, ซึ่งประกอบไปด้วยโซน MDA, HAD และ EDA, และง่ายต่อการปรับใช้สายแกนหลักความหนาแน่นสูงอย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมอื่น ๆ หรือตั้งค่าใหม่

· สายเคเบิลลำต้น MPO / MPT ใช้โครงสร้างสายเคเบิลขนาดเล็กกะทัดรัดและทนทานตามสีที่แตกต่างกันแบ่งออกเป็น SM, MM และ 10G MM เส้นใยมีตั้งแต่ 12 ถึง 144 ตัวเลือกขั้ว MTP คือวิธี TIA คือลักษณะ A (ขึ้น) สไตล์ B (ลง) และสไตล์ C (ขึ้น / ลง) ความยาวสายเคเบิลเป็นของผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองกรุณาส่งอีเมลถึงความต้องการของคุณกับเรา



คุณสมบัติ สายเคเบิล MTP MPO
·ด้วยมาตรฐาน ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP 12-fiber และ 24-fiber
·มีให้ใน OS1 / 2, OM2, OM3 และ OM4
·มีให้ใน FC, LC, SC, ST, MU และ MTP
·ประเภทอินเตอร์เฟสแบบขัดมันมี PC, UPC และ APC
·มีอยู่ใน 12/24/36/48/72/96/144-fiber
·โรงงาน 100% ทดสอบ
·ขั้วต่อแบบแยกส่วนได้รับการรักษาความร้อนและใช้ปลอกเซรามิกและปลอกแขน
·เส้นใย fan-out จากตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ไปยัง simplex หรือ duplex เดี่ยว ๆ
·ปรับแต่งสำหรับความยาวการส่ายประเภทตัวเชื่อมต่อลักษณะการแยกจำนวนเส้นใยและการติดฉลากไฟเบอร์

พารามิเตอร์เคเบิล MTP MPO

ชื่อผลิตภัณฑ์ 8 แกนสายเคเบิล MPO ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว PVC / LSZH MPO - LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / MTRJ / เอ็มพี / E2000
วัสดุ Ferrule เซรามิค
การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ± 30 นาโนเมตร
การสูญเสียการแทรก (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
exchangeability ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล Patchcord ผมเปีย / Simplex / Duplex / Fan-out
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ +85
บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง

* ค่าทั้งหมดที่ระบุมีการเชื่อมต่อ

 
วิธีเคเบิล MTP MPO

ยุติเทคโนโลยี MPO / MTP -Polarity ก่อนสิ้นสุด
วิธีการขั้วทั้งสามประเภท A, Type B และ Type C ถูกนำมาใช้เพื่อรับประกันการจัดสรรแบบสองทิศทางที่ถูกต้อง





เคเบิล Trunk MPO แบบตรง:
อะแดปเตอร์แบบคีย์ขึ้น - ลง, สายแพทช์ดูเพล็กซ์ 1 x A ถึง B และ 1 x A ถึง A






เคเบิล Trunk MPO แบบข้าม
อะแด็ปเตอร์แบบคีย์ - อัพเพื่อคีย์อัพและสายเคเบิล Duplex Patch 2 x A





Type C Cross Pair สาย MPO Trunk:
อะแด็ปเตอร์แบบคีย์ขึ้น - ลงและสายเคเบิล Duplex Patch 2 x A





สายเคเบิล MTP MPO ใช้อุณหภูมิ

-40 ° - + 80 °


แอปพลิ เค ชัน เคเบิล MTP MPO :

อุปกรณ์ทดสอบ
FTTX + LAN
ใยแก้วนำแสง CATV
ระบบการสื่อสารด้วยแสง
การสื่อสารโทรคมนาคม

FQA:

1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

: ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเพราะค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

3. Q: อะไรราคา?

A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันได้มาก

4. Q: คุณพูดราคา FOB?

A: ใช่เราทำได้ แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือการแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

เรามี Logist ราคาที่แข่งขันได้มาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

5. Q: คุณภาพของคุณ?

A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

6. Q: เวลานำของคุณ?

A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันทำการสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

7. Q: การรับประกันของคุณ?

A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายเทียมเราสามารถซ่อมให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะได้รับการชำระโดยด้านข้างของคุณ

8. Q: มีอะไรบรรจุ?

A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / OD M. เราสามารถลงนามข้อตกลงการรักษาความลับ

10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ตัวอย่างฟรีสำหรับคุณ แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อสินค้าค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

: 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณด้วยเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะสร้างใบแจ้งหนี้ Proforma กับบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

: T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียว สำหรับเงินก้อนใหญ่สามารถฝากเงิน 50% ล่วงหน้ายอดเงิน 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

การอ้างอิงการบรรจุ สายเคเบิล MTP MPO

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ