บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

5M 12 core MPO MTP Cable PVC / LSZH MPO - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

5M 12 core MPO MTP Cable PVC / LSZH MPO - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

  • 5M 12 core MPO MTP Cable PVC / LSZH MPO - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง
  • 5M 12 core MPO MTP Cable PVC / LSZH MPO - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง
5M 12 core MPO MTP Cable PVC / LSZH MPO - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP ตัวเมีย วัสดุ: LSZH
ประเภทโหมด: โหมดมัลติ ประเภทหลัก: 12 แกน
สีของสายเคเบิล: สีม่วงแดงเข้ม เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0
mathed: ชนิด การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.5 dB (การสูญเสียการแทรกต่ำสามารถ≤ 0.3dB)
การสูญเสียคืน: ≥25dB ความยาว: สามารถกำหนดเองได้
OEM/ODM: ยอมรับได้ บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น / ถุงถุง OPP + กล่องกระดาษ
ประเภทสายเคเบิล: OM4 ความยาวคลื่น: 850 / 1300nm
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

สายเคเบิล fanout mpo

5M OM4 12 core หญิง MPO / MTP - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง LSZH 3.0 สาย magenta

สายแพทช์ MPO / MTP เป็นสายแพทช์แบบมัลติไฟเบอร์ที่มีจำนวนเส้นใย 4, 8, 12, 16, 24, 32 มันใช้ Precision MT ferrules ที่มีการขึ้นรูปที่มีความแม่นยำพร้อมด้วยหมุดบอกทิศทางโลหะและปลอกพลาสติก การผสมพันธุ์ MPO / MTP ประกอบกับขั้วต่อแบบริบบิ้นหรือแบบเปลือยที่มีการล็อคแบบผลัก - ดึง

ยุติเทคโนโลยี MPO / MTP -Polarity ก่อนสิ้นสุด
วิธีการขั้วทั้งสามประเภท A, ประเภท B และ Type C ถูกนำมาใช้เพื่อรับประกันการจัดสรรแบบสองทิศทางที่ถูกต้อง

คุณสมบัติ:

พินความแม่นยำสูงสำหรับการจัดแนวไฟเบอร์

มี UPC และ APC

ตัวเลือกโครงสร้างสายเคเบิลที่แตกต่างกันเพื่อรองรับความต้องการในการติดตั้งที่แตกต่างกัน

มีให้เลือกในประเภทเส้นใย SM (9/125), MM (50 หรือ 62.5 / 125), OM3 และ OM4

มีจำหน่ายใน 8/12/24 -fiber

ไฟเบอร์ Corning สามารถเลือกได้

การปฏิบัติตาม Telcordia GR-1435-CORE และ RoHS

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

พารามิเตอร์

ชื่อผลิตภัณฑ์ 5M OM4 12 core หญิง MPO / MTP - MPO สายแพทช์ใยแก้วนำแสง LSZH 3.0 สาย magenta
ประเภทโหมด โหมดมัลติ
จำนวนสายเคเบิล 12 แกน (สามารถเป็น 4/8/12/16/24/32 แกน)
Methed ประเภท
ประเภทหลัก OM4 (OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
สีของสายเคเบิล magenta (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0 (สามารถ 3.0 และเส้นผ่าศูนย์กลางที่กำหนดเอง)
ความยาวสายแพทช์ 3 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
วัสดุแจ็คเก็ตออก LSZH (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.5dB (การสูญเสียการแทรกต่ำสามารถ≤ 0.35dB)
การสูญเสียคืน ≥25 dB
ความยาวของคลื่น 850/1300
ประเภทหลัก 50 / 125um
ประเภทตัวเชื่อมต่อ หญิง
สีของขั้วต่อ Aqua / Magenta / สีเบจก็โอเค
วัสดุปลอกโลหะ พลาสติก
อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
OEM / ODM ยอมรับได้
การประกัน 3 ปีหลังคลอด
เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

เคเบิล Trunk MPO แบบตรง:
อะแดปเตอร์แบบคีย์ขึ้น - ลง, สายแพทช์ดูเพล็กซ์ 1 x A ถึง B และ 1 x A ถึง A

การวาดภาพ

ตัวเชื่อมต่อที่คุณสามารถเลือกได้:

วิธีสั่งซื้อ

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ