บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม

ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม

  • ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม
  • ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม
ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO ,RoHS
หมายเลขรุ่น: LC-ST
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: opp bag + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC / SC / ST / LC / MPO / MTRJ / MU วัสดุ: PVC / LSZH
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม ประเภทเส้นใย: 62.5 / 125
โหมด: โหมดมัลติ ประเภทหลัก: คู่
สีของสายเคเบิล: ส้ม ความยาวสายเคเบิล: ตามความต้องการของคุณ
เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับเงินฝาก
แสงสูง:

sc sc fiber patch cord

,

single mode fiber optic cable

ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม

คำอธิบายของผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลประกอบด้วยสายไฟเบอร์โหมดเดียวหรือหลายโหมดและตัวเชื่อมต่อสองตัวหนึ่งตัวที่ปลายแต่ละด้านมีให้เลือกทั้งในโหมด Single และมัลติโหมดมาพร้อมกับเซอร์โคเนียมเซรามิกเซอร์โคเนียพร้อมพีซี PC, UPC หรือ APC

สีของ OM1, สาย OM2 เป็นสีส้ม, OM3 เป็นสีน้ำ, OM4 เป็นสีม่วงแดง. OM5 เป็นสีเขียว

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิลอาจเป็น 2.0 / 3.0 มม. และสามารถเป็นแบบ simplex และ duplex ตามความต้องการของคุณ

คุณสมบัติ
ชุดซิมเพล็กซ์หรือดูเพล็กซ์หรือมัลติไฟเบอร์
สามารถจัดอันดับ Riser หรือ Plenum, LSZH และ RoHS ได้
การสูญเสียการแทรกต่ำ, IEC, TIA / EIA, Telcordia
กำหนดความยาวสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและสีแจ็คเก็ต
ไฟเบอร์ชนิดต่าง ๆ และความยาวคลื่นโหมดเดียวทั่วไป 9/125 มัลติโหมด 50/125 และมัลติโหมด 62.5 / 125
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9 / 1.8 / 2.0 / 3.0 / มม
PC, UPC และ APC ประเภทโปแลนด์
บรรจุที่ดีราคาที่แข่งขันและจัดส่งที่รวดเร็วมาก
มีการทดสอบรูปทรงเรขาคณิต 100% ซึ่งมีการทดสอบการทำความสะอาด IEC
บริการ OEM สามารถใช้ได้

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

ชื่อผลิตภัณฑ์ ตัวเชื่อมต่อ ST-LC แบบหลายโหมดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์สีส้มพีวีซี 3.0 มม
ประเภทโหมด โหมดมัลติ
จำนวนสายเคเบิล คู่
ประเภทหลัก OM1 (OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
สีของสายเคเบิล สีส้ม (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm (สามารถกำหนดขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง)
ความยาวสายแพทช์ 2 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
วัสดุแจ็คเก็ตออก PVC (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3dB
การสูญเสียคืน ≥45 dB
ความยาวของคลื่น 850 / 1300nm
ประเภทหลัก 62.5 / 125um
ประเภทตัวเชื่อมต่อ ST / LC
สีของขั้วต่อ LC สีเบจ ST สีดำรองเท้าบูทและโลหะ
วัสดุปลอกโลหะ เซรามิค
อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
OEM / ODM ยอมรับได้
การประกัน 3 ปีหลังคลอด
เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

ประเภทนักเลง SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, MPO / MTP, SMA ....
สายเคเบิ้ล PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5, Plenum (OFNP), หุ้มเกราะ
สี สีเหลือง, สีเทา, ท้องฟ้า bule, สีส้ม, สีขาว, สีดำ ...



ใบสมัคร:

  • CATV;
  • การเลิกใช้งานอุปกรณ์
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • เมโทร;
  • เครือข่ายท้องถิ่น
  • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
  • อุปกรณ์ทดสอบ;
  • สถานที่ติดตั้ง;
  • เครือข่ายบริเวณกว้าง

บรรจุภัณฑ์:

เราจะบรรจุอย่างปลอดภัยที่สุด และให้แน่ใจว่าสินค้าได้รับการคุ้มครองเป็นอย่างดี




 

วิธีสั่งซื้อ

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ