บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable

3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable

  • 3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable
  • 3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable
3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE,ISO,RoHS
หมายเลขรุ่น: LC / ST / FC / SC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: opp bag + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Cable ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / SC
วัสดุสาย: LSZH ประเภทเส้นใย: OM3
ประเภทโหมด: มิลลิเมตร ประเภทหลัก: คู่
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม ความยาวสายเคเบิล: สามารถกำหนดเองได้
เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน การบรรจุ: ถุง opp ด้วยกล่องกระดาษ
OEM/ODM: ยอมรับได้
แสงสูง:

duplex fiber patch cord

,

sc sc fiber patch cord

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า:

3M หลายโหมด OM3 62.5 / 125 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC LSZH 3.0 Patch Patch

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย:

สายไฟเบอร์ผมเปียและสายแพทช์ให้วิธีที่รวดเร็วในการยุติการผลิตในโรงงาน ผมเปียที่ถูกยกเลิกจากโรงงานสามารถหลอมรวมหรือต่อเข้ากับสายไฟเบอร์ที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย สายแพทช์สามารถติดตั้งได้โดยตรง

นิวไลท์ให้ความยืดหยุ่นในระดับกว้างสำหรับผมเปียไฟเบอร์รวมถึงโหมดเดี่ยวมัลติโหมดและ 10G 50 / 125um OM3 ประเภทเส้นใยซิมเพล็กซ์ 4 เส้นใย 6 เส้นใย 8 เส้นใย 12 เส้นใย 24 เส้นใย 48 เส้นใยและอื่น ๆ


คุณสมบัติหลักของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

  • การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
  • แลกเปลี่ยนที่ดี
  • ความทนทานที่ดี
  • ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง
  • เป็นไปตามข้อกำหนด IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS



ข้อมูลจำเพาะสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สเปค หน่วย FC, SC, LC / สายเคเบิลหุ้มเกราะ ST, MU MT-RJ, MPO E2000
สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด
พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
ความยาวคลื่น นาโนเมตร 850,1310 850,1310 850,1310 850,1310
interchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
อุณหภูมิการเก็บรักษา ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9


แอพพลิเคชั่นสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์

  • CATV;
  • การเลิกใช้งานอุปกรณ์
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • เมโทร;
  • เครือข่ายท้องถิ่น
  • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
  • อุปกรณ์ทดสอบ;
  • สถานที่ติดตั้ง;
  • เครือข่ายบริเวณกว้าง




ประเภทการเชื่อมต่อ สายแพทช์ใยแก้วนำแสง :

ประเภทนักเลง SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, MPO / MTP, SMA ....
สายเคเบิ้ล PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, Plenum (OFNP), เกราะ
สี สีเหลือง, สีเทา, ท้องฟ้า bule, สีส้ม, สีขาว, bla


FQA:

1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

: ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเนื่องจากค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

3. Q: อะไรราคา?

A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันมาก

4. Q: คุณพูดราคา FOB?

A: ใช่เราทำได้, แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่, ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

เรามี logist ราคาแข่งขันมาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

5. Q: คุณภาพของคุณ?

A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

6. Q: เวลานำของคุณ?

A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ ข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

7. Q: รับประกันของคุณ?

A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายที่ประดิษฐ์เราสามารถ repare ให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะจ่ายโดยด้านข้างของคุณ

8.Q: Whats บรรจุของคุณ?

A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODM เราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ sammple สำหรับคุณได้ฟรี แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

: 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณพร้อมเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะทำใบแจ้งหนี้ Profoma กับบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

: T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับจำนวนมากสามารถ 50% เงินฝากล่วงหน้าสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

บรรจุสำหรับการอ้างอิง:


รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ