บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติคอลเพศหญิง / ชาย

MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติคอลเพศหญิง / ชาย

  • MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติคอลเพศหญิง / ชาย
  • MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติคอลเพศหญิง / ชาย
MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติคอลเพศหญิง / ชาย
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: MPO / MTP
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: opp bag + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO ตัวเมีย วัสดุ: พีวีซี
ประเภทโหมด: โหมดมัลติ ประเภทหลัก: 12 แกน
สีของสายเคเบิล: น้ำ ความยาว: ตามความต้องการของคุณ
การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.5dB การสูญเสียคืน: ≥25dB
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0mm ประเภทสายเคเบิล: 50/125 OM3
วิธี: ประเภท B ความยาวคลื่น: 850 / 1300nm
OEM/ODM: ยอมรับได้ บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น / ถุง
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

สายเคเบิล fanout mpo

คำอธิบาย:

MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP หญิง / ชายสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO, ตัวเชื่อมต่อที่แม่นยำ, ความยาวที่กำหนดเอง, ความสามารถเชิงกลที่ดีเยี่ยม, การสูญเสียการแทรก <0.2dB, ความทนทานและการแลกเปลี่ยนที่ดี, สอดคล้องกับ Telcordia GR-326-CORE, TIA / EIA และ IEC

ใบสมัคร

CATV

การยกเลิก dvice ที่ใช้งานอยู่

เครือข่ายโทรคมนาคม

รถไฟฟ้าใต้ดิน

เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

อุปกรณ์ทดสอบ

สถานที่ติดตั้ง

เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANs)

ลักษณะ

การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ

การเปลี่ยนที่ดีความทนทานที่ดี

ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง

มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

ชื่อผลิตภัณฑ์ MPO / MTP - MPO / MTP B ประเภท MPO MTP หญิง / ชายสายแพทช์ใยแก้วนำแสง
ประเภทโหมด โหมดมัลติ
จำนวนสายเคเบิล 12 แกน (สามารถเป็น 4/8/12/16/24/32 แกน)
ประเภทหลัก OM3-300 (OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
สีของสายเคเบิล Aqua (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล (สามารถปรับแต่งเส้นผ่าศูนย์กลาง)
ความยาวสายแพทช์ 5 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
วัสดุแจ็คเก็ตออก PVC (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.5dB
การสูญเสียคืน ≥25 dB
ความยาวของคลื่น 850 / 1300nm
ประเภทหลัก 50 / 125um
ประเภทตัวเชื่อมต่อ หญิง
สีของขั้วต่อ น้ำ
วัสดุปลอกโลหะ พลาสติก
อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
OEM / ODM ยอมรับได้
การประกัน 3 ปีหลังคลอด
เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

ตัวเลือกการสั่งซื้อ

บูต (ขนาดสายเคเบิล) Boot Color ประเภทไฟเบอร์ สายเคเบิลหมายเลข ปลอกโลหะ ความยาว

0.9mm

2.0mm

3.0mm

สีดำ

Biege

สีน้ำเงิน

สีเทา

ขาว

สีเหลือง

SM ขนาด 9 / 125um

50 / 125um MM

62.5 / 125um MM

OM3

OM4

Simplex

คู่

Multi-ใย

พีซี

APC

ที่กำหนดเอง

เมื่อสายแพทช์ถูกสร้างขึ้นในการกำหนดค่าคีย์อัพ / คีย์ - อัพการจัดเรียงของไฟเบอร์บนตัวเชื่อมต่อเดียว

ถูกทำมิเรอร์เกี่ยวกับแกนตั้งในตัวเชื่อมต่ออื่น ตัวอย่างเช่นบนตัวเชื่อมต่อ A สีน้ำเงินไฟเบอร์คือ

ทิ้งไว้โดยมีกุญแจขึ้นในขณะที่ขั้วต่อ B เส้นใยสีฟ้าจะอยู่ทางด้านขวาด้วยปุ่มขึ้น สัญญาณอินพุตที่ด้านซ้าย

ด้านข้างของขั้วต่อ A จะถูกส่งออกทางด้านขวาของตัวเชื่อมต่อ B

การขึ้น / ลงของสายแพทช์ GEZHI สัญญาณกระจกเกี่ยวกับแกนตั้ง

ภาพประกอบโครงสร้างการประกอบ GEZHI:

มีตัวเชื่อมต่อชายและหญิง:

ชายกับ PIN หญิงไม่มี PIN

ขั้วต่อตัวเมียขั้วต่อตัวผู้

ตัวเชื่อมต่อเพิ่มเติม

วิธีสั่งซื้อ

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ
8. ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ควรแจ้งให้เราทราบว่าวิธีใด (ชนิด / ประเภท B / ประเภท C), ชายหรือหญิง, จำนวนเส้นใย (4/8/12/16/24/32 ไฟเบอร์)

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ