บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม

สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม
  • สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม
สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE, ISO ,RoHS
หมายเลขรุ่น: LC / LC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ขึ้นอยู่กับจำนวนของคุณ)
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้นต่อวัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC -LC
ประเภทเส้นใย: OM1 / OM2 / OM3 / OM4 โหมด: โหมดมัลติ
ประเภทหลัก: คู่ เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 2.0 / 3.0 มม
ความยาวสายเคเบิล: สามารถกำหนดเองได้ เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
การบรรจุ: ถุง OPP + กล่องกระดาษ วัสดุแจ็คเก็ต: PVC / LSZH
ODM / ODM: ยอมรับได้ การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

duplex fiber patch cord

,

single mode fiber optic cable


สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า:


สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย:

สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ เป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ปลายทั้งสองด้านด้วยตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วและสะดวกสบายกับ CATV สวิตช์แบบออปติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ การป้องกันชั้นหนาของมันถูกใช้เพื่อเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณออปติคอลเครื่องรับและกล่องเทอร์มินัล สิ่งนี้เป็นที่รู้จักกันในนาม สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ชิ้น สายแพทช์ไฟเบอร์ 62.5 / 125 LC LC 3.0 มม. ความยาวที่กำหนดเองสีส้ม
ประเภทโหมด เอ็มเอ็ม
สายเคเบิลวัสดุ LSZH / PVC
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 2mm / 3mm หรือกำหนดเอง
ความยาวสายเคเบิล 1m หรือกำหนดเอง
ประเภทตัวเชื่อมต่อ FC LC
จำนวนเส้นใย DX
ประเภทไฟเบอร์ 50/125 / 62.5 / 125


ชิ้น


หน่วย

สเปค
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
UPC APC SC / PC
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล 55 65 45
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.20
แม็กซ์ การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.30
การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.10
ความไม่แน่นอน เดซิเบล ≤0.20
อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ +70
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ +85
ประเภทไฟเบอร์ หนอ 9/125 50/125; 62.5 / 125
จำนวนแกน / เริม / เพล็กซ์
ความทนทาน ครั้ง ≥1000
มาตรฐานอุตสาหกรรม / Bellcore TA-NWT-001209




ฟังก์ชันและคุณสมบัติของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก


การสูญเสียการแทรกต่ำ
การทำซ้ำที่ดี
การสูญเสียผลตอบแทนสูง
ประสิทธิภาพการแทรกซึ่งกันและกันที่ดี
อุณหภูมิคงที่ดี

  • SINGLEMODE 9/125 simplex fiber pigtails มีขั้วต่อ ST หรือ SC, FC, LC ที่ปลายด้านหนึ่ง พวกเขามักจะใช้สำหรับประกบกับโรงงานภายนอกหรือสายไฟเบอร์ออปติกจัดอันดับไรเซอร์
  • ข้อมูลที่กำหนดเอง
    powerlink นำเสนอ pigtails แบบกำหนดเองพร้อมตัวเลือกมากมาย:
    โดยปกติแล้วผมเปียไฟเบอร์แบบ“ Unjacketed” จะถูกติดตั้งไว้ในหน่วย ODF
    ข ผมเปียไฟเบอร์หลายเชือกที่ไม่มีแจ็คเก็ตเหมาะสำหรับการประกบฟิวชั่น
    ค ผมเปียไฟเบอร์หลายเส้นที่มีพัดลมออกถูกออกแบบมาสำหรับการติดตั้งแพทช์หรือท่อสายเคเบิลที่ต้องการประหยัดพื้นที่
    d มีจำนวนเส้นใย Strand, 2, 6, 8, 8, 12, 24 และ 48
    หมายเหตุ: ผมเปียทั้งหมดสามารถปรับแต่งในประเภทของเส้นใยความยาวตัวเชื่อมต่อและจำนวนเส้นใยใด ๆ สำหรับความต้องการของคุณ




การประยุกต์ใช้สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

  • CATV;
  • การเลิกใช้งานอุปกรณ์
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • เมโทร;
  • เครือข่ายท้องถิ่น
  • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
  • อุปกรณ์ทดสอบ;
  • สถานที่ติดตั้ง;
  • เครือข่ายบริเวณกว้าง



ประเภทนักเลง SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, MPO / MTP, SMA ....
สายเคเบิ้ล PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, Plenum (OFNP), เกราะ
สี สีเหลือง, สีเทา, bule, สีส้ม, Aqua, Magenta, สีขาว, สีดำ (สามารถกำหนดเองได้)


ประเภทการเชื่อมต่อสายแพทช์ใยแก้วนำแสง:



FQA:

1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

: ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเนื่องจากค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

3. Q: อะไรราคา?

A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันมาก

4. Q: คุณพูดราคา FOB?

A: ใช่เราทำได้, แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่, ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

เรามี logist ราคาแข่งขันมาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

5. Q: คุณภาพของคุณ?

A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

6. Q: เวลานำของคุณ?

A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ ข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

7. Q: รับประกันของคุณ?

A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายที่ประดิษฐ์เราสามารถ repare ให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะจ่ายโดยด้านข้างของคุณ

8.Q: Whats บรรจุของคุณ?

A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODM เราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ sammple สำหรับคุณได้ฟรี แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

: 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณพร้อมเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะทำใบแจ้งหนี้ Profoma กับบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

: T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับจำนวนมากสามารถ 50% เงินฝากล่วงหน้าสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

บรรจุสำหรับการอ้างอิง:


รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ