บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก

12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์

12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์

    • 12 core MPO / MTP Fiber Optic loopback Attenuator For Fiber Optical Cable / Patch Cord
    • 12 core MPO / MTP Fiber Optic loopback Attenuator For Fiber Optical Cable / Patch Cord
  • 12 core MPO / MTP Fiber Optic loopback Attenuator For Fiber Optical Cable / Patch Cord

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
    หมายเลขรุ่น: เอ็มพี

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: มาตรฐานส่งออก
    เวลาการส่งมอบ: 2-10 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 100,000 ชิ้นต่อเดือน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุ: plasticl ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
    ประเภทโหมด: สถานะโสด การทำซ้ำ: > 1,000 ครั้ง
    การผ่อนผัน: 1-30 เดซิเบล การสูญเสียคืน: PC ≥ 45dB UPC ≥55dB APC ≥65dB
    ใบรับรอง: CE, ISO, RoHS ใช้งานอุณหภูมิ: -40- + 80
    จำนวนเส้นใย: 12 แกน
    แสงสูง:

    single mode fiber attenuator

    ,

    fixed optical attenuator

    รายละเอียดสินค้า

    12 core MPO / MTP ลดทอนใยแก้วนำแสงสำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์

    ตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง หรือที่รู้จักในชื่อ optical attenuator เป็นส่วนประกอบแบบพาสซีฟซึ่งใช้เพื่อลดระดับพลังงานของสัญญาณแสงโดยปัจจัยที่กำหนดไว้ล่วงหน้าในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง ความเข้มของสัญญาณอธิบายไว้ในเดซิเบล (dB) ในระยะทางที่สัญญาณส่งผ่าน ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงมักใช้ในแอพพลิเคชั่นการลากระยะไกลในโหมดเดียว

    คำอธิบายผลิตภัณฑ์ MPO loopback attenuator ถูกนำไปใช้กับ 40G / 100G การทดสอบการเชื่อมโยงออปติคัลเครือข่ายออปติคัล 40G / 100G ซึ่งไม่เพียง แต่ตรงตามมาตรฐาน 604-5 และ IEC61754-7 ของ TIA / EIA แต่ยังสอดคล้องกับมาตรฐาน RoHS อย่างเคร่งครัดและตรงตามข้อกำหนดการทดสอบไฟของส่วนประกอบเครือข่าย .

    พารามิเตอร์ทางเทคนิค:

    ชิ้น

    สเปค

    พีซี UPC

    APC

    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm):

    1310/1550

    จำนวนแกน

    12 แกน

    ประเภทโหมด

    สถานะโสด
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB): ≥50 ≥55

    ≥60

    ค่าลดทอน:

    ตามคำขอที่กำหนดเองให้ 1-30dB

    กำลังไฟฟ้าเข้าสูงสุด:

    200mW

    ได้มาตรฐาน Bellcore:

    ความยาวคลื่นอิสระ (DWDM)

    อุณหภูมิในการทำงาน:

    -40 - + 85 ° C

    ลดความแม่นยำ: +/- 0.5 (1-10)
    +/- 1.0 (11-30)
    ความทนทาน (ดีกว่า 100 มิลลิวัตต์):

    โครงสร้างที่ง่ายและเชื่อถือได้

    อุณหภูมิการเก็บรักษา:

    -40 - + 85 ° C

    คุณสมบัติหลัก:

    1. สะท้อนกลับต่ำและ PDL ต่ำ

    2. ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง
    3. การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน
    4. ช่วงลดทอนความกว้าง
    5. ความแม่นยำปลอกโลหะเซรามิก
    6.FC, SC, ST, LC …ตัวเลือก
    7. วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติกหรือโลหะ

    ใบสมัคร :

    1. อุปกรณ์การทดสอบ

    2. ไฟเบอร์ออฟติคัล CATV
    3. ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์
    4. ระบบโทรคมนาคมด้วยแสงไฟเบอร์
    5. ความแม่นยำปลอกโลหะเซรามิก
    6.FC, SC, ST, LC …ตัวเลือก
    7. วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติกหรือโลหะ

    ข้อมูลการสั่งซื้อ:

    LC / UPC-SM-5dB หญิงและชาย

    ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MU

    ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

    ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดี่ยว, มัลติโหมด

    ขั้นตอนที่ 4: การลดทอน: 1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB

    ขั้นตอนที่ 5: โหมด: แก้ไข, หญิง & ชาย, ในบรรทัด, ตัวแปร

    ขั้นตอนที่ 6: ความยาวคลื่น: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm

    การบรรจุ:

    หนึ่งชิ้นต่อถุง PE ที่มีฉลากติด (เราสามารถเพิ่มโลโก้ของลูกค้าในฉลาก)

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ