บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

LC APC 12 คอร์ไฟเบอร์ออปติก Pigtail ด้วยเซรามิคที่มีความแม่นยำสูง

LC APC 12 คอร์ไฟเบอร์ออปติก Pigtail ด้วยเซรามิคที่มีความแม่นยำสูง

    • LC APC 12 Cores Fiber Optic Pigtail With High Precision Ceramic Ferrule
    • LC APC 12 Cores Fiber Optic Pigtail With High Precision Ceramic Ferrule
  • LC APC 12 Cores Fiber Optic Pigtail With High Precision Ceramic Ferrule

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นจีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
    หมายเลขรุ่น: SC / PC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง OPP + กล่องกระดาษแข็ง
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, PayPal
    สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้น / วัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อผลิตภัณฑ์: LC APC 12 แกนใยแก้วนำแสงผมเปียผลิตภัณฑ์การสื่อสารใยแก้วนำแสงสำหรับกล่อง ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC APC (สามารถเป็น SC, FC, ST, MPO, MTRJ, MU)
    ประเภทสายเคเบิล: 12 แกน สีของสายเคเบิล: ตามคำขอของคุณ
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9mm ความยาวสายเคเบิล: (สามารถกำหนดเองได้)
    การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.3 dB การสูญเสียคืน: dB 60dB
    เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการ เงื่อนไขการชำระเงิน: เงินฝาก 30% ล่วงหน้าสมดุล 70% จ่ายก่อนการจัดส่ง
    แสงสูง:

    pigtail fiber optic cable

    ,

    single mode fiber pigtails

    LC APC 12 แกนใยแก้วนำแสงผมเปียผลิตภัณฑ์การสื่อสารใยแก้วนำแสงสำหรับกล่อง

    ลักษณะ

      ประเภทการเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU
     
    Ferrule End-face: PC, UPC, APC
     
    ประเภทหลัก: โหมดเดียว (SM: 9 / 125um), มัลติ (MM: 50 / 125um หรือ 62.5 / 125um)
    จำนวนสายเคเบิล: Simplex, duplex หรือ customized
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0 มม., 2.0 มม., 0.9 มม
    ความยาวสายเคเบิล: 1, 2, 3 เมตรหรือกำหนดเอง
    สายเคเบิลชนิด: PVC, LSZH, OM3, OM2, OM1

    สเปค

    ประเภทไฟเบอร์ ประเภทตัวเชื่อมต่อ ประเภทการขัด IL RL
    สถานะโสด เอฟซี, SC, LC, ST, DIN, D4, หมู่ พีซี <0.2dB > 50dB
    เอฟซี, SC, LC, ST, DIN, D4, หมู่ UPC <0.2dB > 55dB
    เอฟซี, SC, LC, ST, DIN, D4, หมู่ APC <0.2dB > 60dB
    MTRJ, เอ็มพี, ESCON, FDDI / <0.5dB > 35dB

    ลักษณะ

    1. ปลอกโลหะเซรามิกที่มีความแม่นยำสูงที่มีความเข้มข้นที่ดี
    2.   ขึ้นอยู่กับสิ่งอำนวยความสะดวกการเลิกจ้างขั้นสูงและกระบวนการในการส่งมอบลักษณะทางเรขาคณิตที่ดีของยอดเอเพ็กซ์และรัศมีของความโค้งและความสูงของเส้นใย;
    3.   ตรวจสอบ 100% สำหรับลักษณะออปติกและผิวหน้าของไฟเบอร์;
    4.   การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียกลับ, ใบหน้าที่สะอาดและไม่มีรอยขีดข่วน;
    5. ตัวเชื่อมต่อ SC / ST / FC / LC / MU / E2000 / LX.5 / DIN / D4 / SMA / MTRJ (เฉพาะในแบบดูเพล็กซ์) ในตัวเลือก;
    6. สายบัฟเฟอร์แน่น 900um เป็นชนิดมาตรฐานมีสายแจ็คเก็ต
    7. สีมาตรฐานจำนวนมากเป็นตัวเลือกสำหรับแจ็คเก็ตเคเบิลและบู๊ทขั้วต่อ;
    8. สายไฟจัดอันดับอยู่ในตัวเลือกด้วย OFNR, LSZH & OFNP;
    9. ความอดทนประสิทธิภาพที่ดีภายใต้สถานการณ์ที่เปลี่ยนแปลง


    เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง

    1. การชำระเงิน: T / T, L / C, Paypal, Westen Union, Moneygram

    2. เงินฝาก 30% ล่วงหน้าสมดุล 70% จ่ายก่อนการจัดส่ง

    3. แพคเกจ: แพคเกจมาตรฐาน internatinal (ถุง OPP + กล่องกระดาษ)

    4. Delivery เวลา: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ) หลังจากได้รับการชำระเงิน

    5. รับประกัน: 3 ปี (หลังคลอด)

    6. วิธีการจัดส่ง: ทางอากาศ (DHL, TNT, UPS, Fedex) ริมทะเล (ตามความต้องการของคุณ)

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ