บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

การสูญเสียการแทรกต่ำ 24 core MTP Mpo เกราะ LSZH วัสดุไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 3 เมตร

การสูญเสียการแทรกต่ำ 24 core MTP Mpo เกราะ LSZH วัสดุไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 3 เมตร

    • Low insertion loss 24 core MTP Mpo armored LSZH Material Fiber Optic Patch Cord 3meters
    • Low insertion loss 24 core MTP Mpo armored LSZH Material Fiber Optic Patch Cord 3meters
  • Low insertion loss 24 core MTP Mpo armored LSZH Material Fiber Optic Patch Cord 3meters

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
    หมายเลขรุ่น: MPO / MTP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง OPP + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
    สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP วัสดุ: LSZH
    ประเภทโหมด: สถานะโสด จำนวนเส้นใย: 24 แกน
    สีของสายเคเบิล: สายเคเบิลหุ้มเกราะสีน้ำเงิน ความยาว: สามารถกำหนดเองได้
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0mm วิธี: วิธีการ B
    ประเภทสายเคเบิล: G657A2 การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.35dB
    การสูญเสียคืน: ≥55dB ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm
    ความยาวสายแพทช์: ที่กำหนดเอง OEM/ODM: ยอมรับได้
    บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น / ถุง
    แสงสูง:

    mpo fiber cable

    ,

    mpo to mpo cable

    การสูญเสียการแทรกต่ำ 24 core MTP Mpo เกราะ LSZH วัสดุไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 3 เมตร

    ตัวเชื่อมต่อ MPO MTP มีการสูญเสียการแทรกมาตรฐานและการสูญเสียการแทรกต่ำ มีความแตกต่างกันเล็กน้อยระหว่างสองประเภท

    ประการแรกสีของขั้วต่อของการสูญเสียการแทรกต่ำเป็นสีเหลืองและการสูญเสียการแทรกมาตรฐานของโหมดเดียวคือสีเขียว หากคุณสั่งซื้อ MPO MTP ที่สูญเสียการแทรกต่ำสีของตัวเชื่อมต่อจะเป็นสีเหลือง

    ประการที่สองการสูญเสียการแทรกของการสูญเสียการแทรกต่ำ MPO MTP สามารถน้อยกว่า 0.35dB แต่การสูญเสียการแทรกของ MPO MTP มาตรฐานน้อยกว่า 0.75dB

    ในที่สุดราคาของการสูญเสียการแทรกต่ำและตัวเชื่อมต่อการสูญเสียการแทรกมาตรฐานจะแตกต่างกัน

    แอสเซมบลีถูกสร้างขึ้นโดยใช้ตัวเชื่อมต่อ ferrous interface 24xfibres MPO / MTP®ซึ่งสามารถใช้โดยตรงกับ CFP / CXP 100G

    ตัวรับส่งสัญญาณหรือเมื่อใช้ร่วมกับโมดูลการเปลี่ยนแปลง / สายเคเบิลสามารถให้โครงสร้างพื้นฐานที่รองรับ 100G สำหรับ 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ



    ชุดสายเคเบิลปลอกโลหะ MPO / MTP® 24xFibres สามารถใช้กับปลอกเฟืองขนาด 24xfibres MPO / MTP®เป็น LC

    โมดูลที่ให้โครงสร้างพื้นฐานที่รองรับ 40 / 100G สำหรับ optics non-parallel optics แบบดั้งเดิม 4/8/10 / 16G Ethernet / Fiber

    เครือข่ายโปรโตคอลช่องทาง


    ประเภท B

    พารามิเตอร์ทางเทคนิค

    ชื่อผลิตภัณฑ์ การสูญเสียการแทรกต่ำ 24 core MTP Mpo เกราะ LSZH วัสดุไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 3 เมตร
    ประเภทโหมด สถานะโสด
    จำนวนสายเคเบิล 24 แกน (สามารถเป็น 4/8/12/16/24/32 แกน)
    ประเภทหลัก สายเคเบิลหุ้มเกราะ G657A2 (G652D / G657A1 / G657A2 / G655)
    สีของสายเคเบิล สีฟ้า (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0 (สามารถ 3.0 และเส้นผ่าศูนย์กลางที่กำหนดเอง)
    ความยาวสายแพทช์ 3 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
    วัสดุแจ็คเก็ตออก LSZH (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
    การสูญเสียการแทรก ≤ 0.35dB
    การสูญเสียคืน ≥40 dB
    ความยาวของคลื่น 1310/1550
    ประเภทหลัก 9 / 125um
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ หญิง
    สีของขั้วต่อ สีเหลือง
    วัสดุปลอกโลหะ พลาสติก
    อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
    สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
    OEM / ODM ยอมรับได้
    การประกัน 3 ปีหลังคลอด
    เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

    เชื่อมต่อมากขึ้นคุณสามารถเลือก

    วิธีสั่งซื้อ

    1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
    2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
    3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
    4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
    5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
    6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
    7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ
    8. ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ควรแจ้งให้เราทราบว่าวิธีใด (ชนิด / ประเภท B / ประเภท C), ชายหรือหญิง, จำนวนเส้นใย (4/8/12/16/24/32 ไฟเบอร์)

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ