บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953 / 1300nm ความยาวคลื่นสายแพทช์ไฟเบอร์

8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953 / 1300nm ความยาวคลื่นสายแพทช์ไฟเบอร์

    • 8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953/1300nm Wavelength Fiber Patch Cord
    • 8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953/1300nm Wavelength Fiber Patch Cord
  • 8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953/1300nm Wavelength Fiber Patch Cord

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
    หมายเลขรุ่น: MPO / MTP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง OPP + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
    สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP -LC UNITBOOT วัสดุ: พีวีซี
    ประเภทหลัก: 8 แกน สีของสายเคเบิล: สีเขียวอ่อน
    การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.5 dB (การสูญเสียการแทรกต่ำสามารถ≤ 0.3dB) การสูญเสียคืน: ≥25dB
    ความยาว: สามารถกำหนดเองได้ ประเภทสายเคเบิล: OM5 50/125
    ความยาวคลื่น: 850/953 / 1300nm
    แสงสูง:

    mpo fiber cable

    ,

    mpo to mpo cable

    8 Core MPO MTP Cable LC Unitboot PVC 3.0mm 850/953 / 1300nm ความยาวคลื่นสายไฟเบอร์ Patch Patch

    ใหม่ Light Uniboot LC patchcord ใช้ตัวเชื่อมต่อแบบรวมและสายดูเพล็กซ์ 3.0 มม. แบบแจ็คเก็ตเดี่ยว มันลดลงอย่างรวดเร็ว 50% ของสายเคเบิลที่จำเป็นเมื่อเทียบกับ zipcord LC patchcord มาตรฐานในที่สุดช่วยให้การไหลเวียนของอากาศดีขึ้นในสภาพแวดล้อมที่มีความหนาแน่นสูงเช่นศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายออพติคอล 10G / 40G / 400G

    คุณสมบัติและการใช้งาน

    ตัวเชื่อมต่อ Unified Housing และ Single Boot

    - ประหยัดพื้นที่การทำงานและเพิ่มการไหลเวียนของอากาศ

    ใช้สายเคเบิลดูเพล็กซ์กลมแบบแจ็กเก็ตเดี่ยว

    - ลด 50% ของพื้นที่จัดการสายเคเบิลเมื่อเปรียบเทียบกับ LC patchcords มาตรฐาน

    เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมการติดตั้งที่มีความหนาแน่นสูง

    - เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase, SFP + และ QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่าย 10 กิกะบิต

    ความหลากหลายของตัวเลือกไฟเบอร์และการขัดผิวหน้า

    - มีให้ใน G652D G657A1, G657A2, OM1 ~ OM5 ในการขัดส่วนปลายที่แตกต่างกัน ได้แก่ APC, UPC, PC

    สอดคล้องและสูงกว่ามาตรฐานอุตสาหกรรม

    - เป็นไปตามข้อกำหนดด้านประสิทธิภาพของ IEC และ TIA

    พารามิเตอร์

    ชื่อผลิตภัณฑ์ 32 core MTP / MPO ตัวเมีย 400G 3 เมตร OM5-600 LSZH 3.0 มม. สายแพทช์ไฟเบอร์สีเขียว
    ประเภทโหมด โหมดมัลติ
    จำนวนสายเคเบิล 32 แกน (สามารถเป็น 4/8/12/16/24/32 แกน)
    ประเภทหลัก OM5 (OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5)
    สีของสายเคเบิล สีเขียว (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0 (สามารถ 3.0 และเส้นผ่าศูนย์กลางที่กำหนดเอง)
    ความยาวสายแพทช์ 6 เมตร (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
    วัสดุแจ็คเก็ตออก LSZH (สามารถเป็น PVC หรือ LSZH)
    การสูญเสียการแทรก ≤ 0.5dB (การสูญเสียการแทรกต่ำสามารถ≤ 0.35dB)
    การสูญเสียคืน ≥25 dB
    ความยาวของคลื่น 850 // 953/1300
    ประเภทหลัก 50 / 125um
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ หญิง
    สีของขั้วต่อ Aqua / Magenta / สีเบจก็โอเค
    วัสดุปลอกโลหะ พลาสติก
    อุณหภูมิโอเปอเรเตอร์ -40 ~ + 85 ℃
    สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
    OEM / ODM ยอมรับได้
    การประกัน 3 ปีหลังคลอด
    เวลาจัดส่ง 2-15 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

    ตัวเชื่อมต่อที่คุณสามารถเลือกได้:

    สินค้าที่เกี่ยวข้อง:

    วิธีสั่งซื้อ

    1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
    2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
    3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
    4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
    5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
    6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
    7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

    8. ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ควรแจ้งให้เราทราบว่าวิธีใด (ชนิด / ประเภท B / ประเภท C), ชายหรือหญิง, จำนวนเส้นใย (4/8/12/16/24/32 ไฟเบอร์)

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ