บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (MCP) มัลติโหมดการปรับสภาพ G652D OM1 62.5 / 125

ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (MCP) มัลติโหมดการปรับสภาพ G652D OM1 62.5 / 125

  • ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (MCP) มัลติโหมดการปรับสภาพ G652D OM1 62.5 / 125
  • ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (MCP) มัลติโหมดการปรับสภาพ G652D OM1 62.5 / 125
ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (MCP) มัลติโหมดการปรับสภาพ G652D OM1 62.5 / 125
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: ST-LC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้น / วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: ST-LC ขัด: PC / UPC
จำนวนเส้นใย: คู่ การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.3dB
methed การผลิต: โหมดเดียวปรับอากาศหลายโหมด ประเภทไฟเบอร์: Simplex and Duplex, G652D, G655, อะไรก็ได้, SM หรือ MM
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX, FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE และสถานีฐานสำหรับการเชื่อมโยงภายใน ODF สำหรับอุป ความยาว: 3M, ที่กำหนดเอง, 1 เมตร 2 เมตร 3 เมตรหรือที่กำหนดเอง, ความยาวใด ๆ ที่สามารถปรับแต่ง, 40M
แสงสูง:

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว

,

สายแพทช์ไฟเบอร์

ชื่อสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

โหมดเดียว G652D การปรับโหมดหลายโหมด OM1 62.5 / 125 ชนิดสายแพทช์ไฟเบอร์ (MCP)

คำอธิบายสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

สายแพทช์ปรับสภาพโหมด (MCP) หรือที่เรียกว่าสายแพทช์ Gigabit เปิดใช้งานในการแปลงระยะไกล (LX / LH) Gigabit Interface Converter (GBICs) ด้วยมัลติไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อสามารถเป็นไปตามความต้องการของคุณ นอกจากนี้ยังสามารถปรับแต่งความยาวตามคำขอของคุณ

สายเคเบิลหลายโหมดสามารถเป็นเส้นใย 62.5 / 125um, 50 / 125um โหมดเดียวสามารถ G652D, G657A1, G657A2 ฯลฯ ตามความต้องการของคุณ

การประยุกต์ใช้สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

หากไม่ใช้ MCP สัญญาณจำนวนมากจะถูกสร้างขึ้นเมื่อมีการยิงเลเซอร์โหมดเดียวเข้าสู่ศูนย์กลางของมัลติไฟเบอร์ สิ่งนี้จะส่งผลให้เกิดการขยายพัลส์หรือเอฟเฟกต์แบบจำลองความล่าช้า (DMD) ซึ่งทำให้แบนด์วิดท์ของสายเคเบิลใยแก้วนำแสงลดลงและ จำกัด ช่วงการเชื่อมโยง (ระยะห่างระหว่างตัวส่งและตัวรับ) สำหรับการใช้งาน Gigabit MCP จัดให้มีโหมดออฟเซ็ตเดี่ยวให้แก่จุดเชื่อมต่อไฟเบอร์มัลติโหมดที่ลดผลกระทบของ DMD โดยการเปิดเลเซอร์โหมดเดียวเป็นมัลติคอร์ที่การชดเชยที่ระบุ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพารามิเตอร์ทางเทคนิค

พารามิเตอร์ สเปค
การสูญเสียการแทรก ทิศทางการส่งผ่านแหล่งกำเนิดแสง การทดสอบความยาวคลื่น การสูญเสียการแทรก
D → B 850nm, 1,300nm สูงสุด0.≤ 0.30dB
B → D 850nm, 1,300nm สูงสุด0.≤ 0.30dB
C → 850nm, 1,300nm ≤ 15.0dB (50 / 125um);
≤ 18.0dB (62.5 / 125um)
เป็น→ C 850nm, 1,300nm สูงสุด0.≤ 0.30dB
C → 1,310nm, 1,550nm ≤ 2.10dB (50 / 125um);
≤ 2.60dB (62.5 / 125um)
ผลตอบแทนการสูญเสีย SM APC≥60.0dB; SM UPC≥50.0dB MM PC≥35.0dB
ความทนทาน 1,000 ผสมพันธุ์โดยทั่วไป .20.20 เดซิเบล
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ถึง + 70
Temp Storage -40 ถึง + 85

FQA:

1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

: ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเนื่องจากค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

3. Q: อะไรราคา?

A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันมาก

4. Q: คุณพูดราคา FOB?

A: ใช่เราทำได้, แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่, ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

เรามี logist ราคาแข่งขันมาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

5. Q: คุณภาพของคุณ?

A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

6. Q: เวลานำของคุณ?

A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ ข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

7. Q: รับประกันของคุณ?

A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายที่ประดิษฐ์เราสามารถ repare ให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะจ่ายโดยด้านข้างของคุณ

8.Q: Whats บรรจุของคุณ?

A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODM เราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ sammple สำหรับคุณได้ฟรี แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าใช้จ่ายตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

: 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณพร้อมเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะทำใบแจ้งหนี้ Profoma กับบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

: T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับจำนวนมากสามารถ 50% เงินฝากล่วงหน้าสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ