บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Duplex 62.5 / 125 / การปรับโหมดเคเบิลใยแก้วนำแสงกระโดด

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Duplex 62.5 / 125 / การปรับโหมดเคเบิลใยแก้วนำแสงกระโดด

    • Duplex 62.5/125 Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Mode Conditioning Jumping Cable
    • Duplex 62.5/125 Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Mode Conditioning Jumping Cable
  • Duplex 62.5/125 Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Mode Conditioning Jumping Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
    หมายเลขรุ่น: SC -SC (LC, ST, FC, ฯลฯ )

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้น / วัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: SC-SC (SC-LC, LC-LC, ST-LC, ST-SC) ตัวเชื่อมต่อใดก็ได้ ขัด: PC / UPC
    จำนวนเส้นใย: คู่ การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.3dB
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ