บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล MPO Cassette

กล่องไฟเบอร์ออฟติคัลโลหะพร้อมอะแดปเตอร์ / ODF MPO-LC ไฟเบอร์ออปติก 12 แกน Cassette LGX Box

กล่องไฟเบอร์ออฟติคัลโลหะพร้อมอะแดปเตอร์ / ODF MPO-LC ไฟเบอร์ออปติก 12 แกน Cassette LGX Box

    • Metal Fiber Optical Box With Adapter / ODF MPO-LC Fiber Optical 12 Core Cassettes LGX Box
    • Metal Fiber Optical Box With Adapter / ODF MPO-LC Fiber Optical 12 Core Cassettes LGX Box
  • Metal Fiber Optical Box With Adapter / ODF MPO-LC Fiber Optical 12 Core Cassettes LGX Box

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: New light
    ได้รับการรับรอง: ROHS ;ISO9001
    หมายเลขรุ่น: 6/12 พอร์ต MPO

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: USD 68-120 set
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-15 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, paypal
    สามารถในการผลิต: 10,000 ต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: MPO / MTP ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / LC / SC / FC / ST / หมู่, เอ็มพี, MTP, เอ็มพีเอ็มพี / เอ็มพี LC
    การสูญเสียการแทรก: การสูญเสียมาตรฐานและ Elite ชนิด: โหมดเดียว / หลายโหมด
    การประกัน: ปีที่ 2 วัสดุ: พลาสติกและอลูมิเนียม
    ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm ความจุ: SC สูงสุด 12 คอร์ / LC สูงสุด 24 คอร์
    ชื่อสินค้า: ไฟเบอร์เทปความหนาแน่นสูง MTP-12
    แสงสูง:

    mtp casstte module

    ,

    mpo cassette patch panel

    กล่องไฟเบอร์ออปติกโลหะพร้อมอะแดปเตอร์ ODF MPO-LC ไฟเบอร์ออปติก 12 กล่องคาสเซ็ต LGX

    รายละเอียดสินค้า:

    เทปคาสเซ็ต mtp mpo แบบ Light รุ่นใหม่ที่ มีตัวเชื่อมต่อสายแพทช์และสายไฟเบอร์ออปติกแบบ Corning ช่วยให้สามารถเปลี่ยนระหว่างตัวเชื่อมต่อ MPO และ LC หรือ SC แบบแยกได้อย่างปลอดภัย พวกเขาจะใช้ในการเชื่อมต่อ MPO backbones กับ LC หรือ SC patching
    ระบบแบบแยกส่วนช่วยให้สามารถปรับใช้โครงสร้างพื้นฐานของศูนย์ข้อมูลที่มีความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วรวมถึงการแก้ไขปัญหาและกำหนดค่าใหม่ในระหว่างการย้ายการเพิ่มและการเปลี่ยนแปลง สามารถติดตั้งในแชสซีมัลติล็อต 1U หรือ 4U 19 "
    MPO Cassettes ประกอบด้วยการควบคุมจากโรงงานและการทดสอบ MPO-LC fan-outs เพื่อมอบประสิทธิภาพออพติคอลและความน่าเชื่อถือ Low MPO Elite และ LC หรือ SC Premium นั้นมีการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการงบประมาณสูง
    การใช้งาน:
    1. ระบบส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก
    2. เครือข่าย CATV
    3. เครือข่ายท้องถิ่น
    4. เครื่องมือทดสอบ / วัด
    คุณสมบัติ:
    1. ขนาดมาตรฐาน 19 นิ้วเหมาะสำหรับชั้นวางขนาด 19 นิ้วขนาด 23 นิ้วตามคำขอ
    2. ขนาดมาตรฐานคือ 1U, 2U หรือ 4U ตามคำขอ
    3. 12,24,48,96 พอร์ตเสริม
    4. เหมาะสำหรับ SC, FC, ST, LC อะแดปเตอร์เพล็กซ์และเริมทั้งที่มี
    5. การออกแบบที่ชาญฉลาดเพื่อจัดหาการป้องกันที่มั่นคงสำหรับการเชื่อมต่อขั้วสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและการติดตั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์
    6. ให้การยกเลิกการป้องกันการเชื่อมต่อการจัดการสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
    7. ได้มาตรฐาน RoHS
    8. ประกอบเต็ม (โหลด) หรือแผงว่างเปล่าไม่จำเป็น
    9. สีดำหรือสีขาว
    ความได้เปรียบ:
    1. ใบรับรอง UL ทำให้คันโยกคุณภาพดีที่สุด
    2. การวิจัยและพัฒนาอิสระสามารถแก้ไขได้ตามความต้องการของลูกค้า
    3. แพคเกจ OEM ที่มีอยู่เราสามารถพิมพ์โลโก้สีของคุณพิมพ์กล่อง OEM ของคุณกล่อง OEM

    ใหม่ Light MTP / MPO Cassette ทั้งหมดทำด้วยสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Corning คุณภาพสูงและมีให้เลือกในโหมดไฟเบอร์แบบต่างๆ: โหมดเดี่ยว (9 / 125um), มัลติ OM1 (62.5 / 125um), มัลติ OM3 (50 / 125um) และอื่น ๆ . เทปเหล่านี้ยังมีพอร์ตตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกทั่วไปอีกมากมายรวมถึง: LC, LC / APC, SC, SC / APC, FC, FC / APC และ ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก ST Fibertronics เทปคาสเซ็ต MTP / MPO ทั้งหมดสามารถทำกับตัวเชื่อมต่อแบบ MTP / MPO ทั้งชายหรือหญิงเพื่อให้เหมาะกับความต้องการของคุณ

    FHD High Density Series เป็นโซลูชั่นที่หลากหลายในหลายขนาด (1U / 2U / 4U) และรูปแบบสำหรับการสร้างแบ็คโบนศูนย์ข้อมูลและแอพพลิเคชั่นระดับองค์กร 1U ถึง 96 LC เส้นใย

    คุณสมบัติของสินค้า:


    •การออกแบบแบบแยกส่วนที่มีความหนาแน่นสูงมากถึง 96 เส้นใยใน 1U เพื่อการใช้งานอย่างมีประสิทธิภาพ

    •เทปคาสเซ็ตที่ยกเลิกแล้วล่วงหน้าเพื่อความน่าเชื่อถือที่ดีขึ้นและการปรับใช้อย่างรวดเร็ว

    •ตัวเชื่อมต่อประสิทธิภาพสูงเพื่อให้ได้งบประมาณออพติคอลที่ลดลง

    •โมดูล Plug-N-play ช่วยให้ติดตั้งได้หลายลิงค์ไฟเบอร์อย่างรวดเร็ว

    •มีให้เลือกหลากหลายทั้งประสิทธิภาพและการกำหนดค่าขั้ว

    •ไฟเบอร์ corning compoliant ตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC

    เรียนรู้เพิ่มเติมกรุณาลิงค์:

    https://youtu.be/vq-AZxb1ab4

    จำนวนเส้นใย 12/24 โหมดไฟเบอร์ OM3 50/125 ไมครอน
    ประเภทตัวเชื่อมต่อด้านหน้า 12 LC UPC Duplex ประเภทตัวเชื่อมต่อด้านหลัง 1x ตัวผู้ MPPC UPC (ปักหมุด)
    อะแดปเตอร์ MPO คีย์ขึ้นเพื่อคีย์ลง ไฟเบอร์กลาส Corning ClearCurve®
    การสูญเสียการแทรก MPO≤0.35 dB, LC≤0.2 dB ผลตอบแทนการสูญเสีย MPO≥20 dB, LC≥30 dB
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง 70 ° C อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ถึง 75 ° c
    ขนาด (HxWxD) 1.38''x4.29''x4.64 '' (35x109x118 มม.) ใบสมัคร การจับคู่สำหรับ Type AF Cassette

    คุณสมบัติประสิทธิภาพ:

    ขั้วต่อด้านหน้า LC / SC ดูเพล็กซ์
    วัสดุของแขนเสื้อ เซรามิกเซอร์โคเนีย
    การสูญเสียการแทรก มัลติ: UPC ≤0.2dBโหมดเดียว: APC ≤0.3dB UPC ≤0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย มัลติโหมด: UPC ≥30dBโหมดเดียว: APC ≥60dB UPC ≥50dB

    ภาพประกอบขั้ว:


    ในการติดตั้งใด ๆ สิ่งสำคัญคือต้องแน่ใจว่าเครื่องส่งที่ปลายด้านหนึ่งตรงกับเครื่องรับที่เกี่ยวข้องที่ปลายอีกด้านหนึ่ง FS มีโซลูชันอัจฉริยะจำนวนมากที่สามารถช่วยคุณจัดการและเพิ่มประสิทธิภาพเครือข่ายและการเชื่อมต่อ

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ