บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LSZH E2000 9/125 SM ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลสองด้าน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LSZH E2000 9/125 SM ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลสองด้าน

    • LSZH Optical Fiber Patch Cord E2000 9/125 SM Connectors Duplex Cable
    • LSZH Optical Fiber Patch Cord E2000 9/125 SM Connectors Duplex Cable
  • LSZH Optical Fiber Patch Cord E2000 9/125 SM Connectors Duplex Cable

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE,ISO,RoHS
    หมายเลขรุ่น: E2000 APC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram, Paypal
    สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: E2000 APC Patch Cord ไฟเบอร์ออปติกสีเขียว E2000 9/125 SM ตัวต่อสายเคเบิล ประเภทตัวเชื่อมต่อ: E2000
    วัสดุสาย: LSZH ประเภทเส้นใย: G652D
    ประเภทโหมด: 9 / 125um ประเภทหลัก: คู่
    เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0 ความยาวสายเคเบิล: สามารถกำหนดเองได้
    การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB การสูญเสียคืน: ≥60dB
    OEM/ODM: ยอมรับได้ ความยาว: 1m 2m 3m หรือกำหนดเอง
    ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm
    แสงสูง:

    single mode fiber optic cable

    ,

    duplex fiber patch cord

    สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า:

    E2000 APC Patch Cord ไฟเบอร์ออปติกสีเขียว E2000 9/125 SM ตัวต่อสายเคเบิล

    สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย:


    E2000 APC Patch Cord Fiber Optic Green ตัวเชื่อมต่อ E2000 9/125 SM สายดูเพล็กซ์เป็นตัวเชื่อมต่อชนิดพิเศษ E2000

    ตัวเชื่อมต่อ E2000 มีตัวเชื่อมต่อขนาด 0.9 มม. 2.0 มม. และ 3.0 มม. ตัวเรือนเป็นสเปคเดียวกัน แต่การบูตของตัวเชื่อมต่อนั้นแตกต่างกัน เส้นผ่านศูนย์กลางของการบูต 0.9 มม. เท่านั้นที่สามารถทำผ่านสายเคเบิล 0.9 มม. การบูต diamter 2.0 มม. สำหรับสายเคเบิล 2.0 มม.

    สีของขั้วต่อมีสีน้ำเงินสีเทาและสีเขียว UPC โหมดเดียวเป็นตัวเชื่อมต่อสีน้ำเงินหลายโหมดเป็นตัวเชื่อมต่อสีเทาและโหมดเดียว APC เป็นตัวเชื่อมต่อสีเขียว

    สายเคเบิลนี้อาจมีขนาด 0.9 มม. 2.0 มม. และ 3.0 มม. ในมาตรฐานสากลสายเคเบิลโหมดเดียวคือสีเหลืองโหมดหลายสีมีสีส้ม, สีน้ำเมตร, สีเขียวอ่อนในโหมดที่แตกต่างกัน หากคุณต้องการปรับแต่งสีของสายเคเบิลปริมาณควรมากกว่า 1,000 เมตรในแต่ละครั้ง

    มีชนิดของสายแพทช์และผมเปียจำนวนมากขึ้นอยู่กับการเชื่อมต่อและชนิดของสายเคเบิล ประเภทโหมดรวมถึงโหมดเดี่ยวมัลติโหมด (โหมดมัลติรวม 62.5 / 125, 50 / 125um OM2, 50/125 OM3, 50/125 OM4, 50/125 OM5 ประเภท) จำนวนสายเคเบิลยังสามารถเป็นเส้นใยซิมเพล็กซ์ดูเพล็กซ์ 4 เส้นใย 6 เส้นใย 8 เส้นใย 12 เส้นใย 24 เส้นใย 48 เส้นใยและเส้นใยอื่น ๆ นับเป็นความต้องการของคุณ


    คุณสมบัติหลักของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    • การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ
    • แลกเปลี่ยนที่ดี
    • ความทนทานที่ดี
    • ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง
    • เป็นไปตามข้อกำหนด IEC, TIA / EIA, NTT และ JIS



    ข้อมูลจำเพาะของสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

    สเปค หน่วย FC, SC, LC / สายเคเบิลหุ้มเกราะ ST, MU MT-RJ, MPO E2000
    สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด หลายโหมด สถานะโสด
    พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
    การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
    ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
    ความยาวคลื่น นาโนเมตร 850,1310 850,1310 850,1310 850,1310
    interchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
    การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
    อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
    อุณหภูมิการเก็บรักษา ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9


    แอพพลิเคชั่นสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์

    • CATV;
    • การเลิกใช้งานอุปกรณ์
    • เครือข่ายโทรคมนาคม
    • เมโทร;
    • เครือข่ายท้องถิ่น
    • เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
    • อุปกรณ์ทดสอบ;
    • สถานที่ติดตั้ง;
    • เครือข่ายบริเวณกว้าง


    ประเภทการเชื่อมต่อ สายแพทช์ใยแก้วนำแสง :

    ประเภทนักเลง SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, MPO / MTP, SMA ....
    สายเคเบิ้ล PVC / LSZH, OM1, OM2, OM3, OM4, Plenum (OFNP), เกราะ
    สี สีเหลือง, สีเทา, ท้องฟ้า bule, สีส้ม, สีขาว, bla


    FQA:

    1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

    A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

    2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

    : ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเนื่องจากค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

    3. Q: อะไรราคา?

    A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันมาก

    4. Q: คุณพูดราคา FOB?

    A: ใช่เราทำได้, แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่, ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

    เรามี logist ราคาแข่งขันมาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

    ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

    5. Q: คุณภาพของคุณ?

    A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

    ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

    6. Q: เวลานำของคุณ?

    A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

    สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ ข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

    7. Q: รับประกันของคุณ?

    A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายที่ประดิษฐ์เราสามารถ repare ให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะจ่ายโดยด้านข้างของคุณ

    8.Q: Whats บรรจุของคุณ?

    A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

    9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

    ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODM เราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

    10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

    A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ sammple สำหรับคุณได้ฟรี แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

    สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าใช้จ่ายตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

    11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

    : 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

    2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณพร้อมเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

    3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะทำใบแจ้งหนี้ Profoma กับบัญชีธนาคารของเรา

    4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

    5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

    6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

    12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

    : T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับจำนวนมากสามารถ 50% เงินฝากล่วงหน้าสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

    บรรจุสำหรับการอ้างอิง:


    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ