บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

เคเบิ้ล Mtp Breakout Cable Mpo 24 Connector / เชื่อมต่อแผง Patch Mpo Cassette

เคเบิ้ล Mtp Breakout Cable Mpo 24 Connector / เชื่อมต่อแผง Patch Mpo Cassette

    • Mtp Breakout Cable Mpo 24 Connector / Connect Mpo Cassette Patch Panel
    • Mtp Breakout Cable Mpo 24 Connector / Connect Mpo Cassette Patch Panel
  • Mtp Breakout Cable Mpo 24 Connector / Connect Mpo Cassette Patch Panel

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: New Light
    ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
    หมายเลขรุ่น: MPO / MTP - MPO / MTP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: can be negotiated
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง OPP + กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
    สามารถในการผลิต: 500 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO / MTP เป็น MPO / MTP วัสดุ: LSZH, OFNP หรือ OFNR
    ประเภทโหมด: OM4 ประเภทหลัก: 12 แกน
    สีของสายเคเบิล: Magneta ความยาว: สามารถปรับแต่งตามความต้องการของคุณ
    ใบรับรอง: CE, ISO, RoHS เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับเงินฝาก
    ความสามารถในการผลิต: 500 ชิ้น / วัน เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, เงินฝาก 30% ล่วงหน้า
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    แสงสูง:

    mpo to mpo cable

    ,

    mpo fanout cable

    สายเคเบิ้ล mtp ฝ่าวงล้อม mpo 24 เชื่อมต่อเชื่อมต่อแผงแพทช์ mpo เทปคาสเซ็ต

    ภาพรวมสายเคเบิล MPO MTP

    ใหม่ผู้ผลิตแสงศูนย์ข้อมูลเกรด mpo เชื่อมต่อออปติคอล om3 มัลติสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับ mpo เทปคาสเซ็ตแผงแพทช์ สายเคเบิลตัวต่อไฟเบอร์ออปติก MTP ขนาด 50 ไมครอนสร้างด้วยแก้วCorning®Clearcurve® OM3 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงมัลติโหมดมาพร้อมกับการกำหนดค่า 24G Base-SR10 24 ไฟเบอร์สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์โดยตรงกับอุปกรณ์เพื่อรองรับเลเซอร์ LOMMF แบบมัลติโหมดที่ดีที่สุดและเครือข่ายสายเคเบิล 100G ความเร็วสูง สายไฟเบอร์ 24 ความหนาแน่นสูงคือ OM3 50/125 ที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0 มม. สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ OM3 เหล่านี้มีการกำหนดค่า 50 125 วัสดุแจ็คเก็ตน้ำเป็นไฟเบอร์ออฟติคอลแบบไม่ใช้ไฟฟ้าแบบครบวงจร OFNP และเป็นสีน้ำสำหรับเครือข่าย 100Gb สายไฟเบอร์ออปติก MTP-MTP ประกอบกับคอนเนคเตอร์ MTP ตัวเมีย ตัวเชื่อมต่อ MTP ใช้กลไกการเลื่อนแบบสปริงซึ่งอนุญาตให้สายแพตช์ไฟเบอร์ยึดเข้ากับอะแดปเตอร์ซึ่งให้การเชื่อมต่อที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้สำหรับการเดินสายเครือข่ายในสภาพแวดล้อมของศูนย์ข้อมูล แต่ละชุดประกอบผ่านการทดสอบจากโรงงาน 100% เพื่อให้ตรงตามมาตรฐาน Bellcore GR-326 และ TIA / EIA ที่มีการสูญเสียการแทรกสูงสุด
    ซื้อสายเคเบิลไฟเบอร์โดยตรงจากนิวไลท์ซัพพลายเออร์ไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อถือได้และใยแก้วนำแสงที่เชื่อถือได้สำหรับการขาย เราผลิตใยแก้วนำแสงสำหรับศูนย์ข้อมูลองค์กรสิ่งอำนวยความสะดวก colocation ฟาร์มเซิร์ฟเวอร์เครือข่ายการจัดเก็บเมฆห้องโทรคมนาคม CBS มีผลิตภัณฑ์หลายพันรายการ เช่นกล่องแยกไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ไฟเบอร์จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกและสายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก สายไฟเบอร์ออปติกที่เราจำหน่ายมีให้เลือกมากมายรวมถึงตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบต่างๆ ไปที่ร้านเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง Cablesys.com เพื่อดูไฟเบอร์สำหรับขายและราคาสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงของเรา

    แอปพลิเคชั่นเคเบิล MPO MTP

    มี SM หรือ MM PC (เครื่องบิน) หรือ APC (8 องศา)
    ดัชนี IL ที่แตกต่างกันและสีต่างๆที่มีอยู่
    ดัชนีประสิทธิภาพการทำงานมีเสถียรภาพโดย PIN ยึดตำแหน่งของการเชื่อมต่อ
    ปลั๊กคอนเนคเตอร์ชนิดพร้อมโครงสร้างล็อค
    ความหนาแน่นสูงซึ่งสะดวกสำหรับการเดินสายและระบบการจัดการ
    ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia GR-1435-CORE และ RoHS

    เครือข่ายโทรคมนาคม
    ระบบเคเบิล
    อุปกรณ์โทรคมนาคมที่มีความแม่นยำ
    การตรวจสอบลูปแบ็คเคเบิล

    พารามิเตอร์ทางเทคนิคของสายเคเบิล MPO MTP

    ชิ้น พารามิเตอร์ทางเทคนิค
    เชื่อมต่อ MPO / MTP (F หรือ M) MPO / MTP (F หรือ M)
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 80 ° c
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ + 85 ° c
    การสูญเสียการแทรก

    SM: ≤ 0.75dB (ค่ามาตรฐาน), ≤0.35dB (ค่าปกติ);

    MM: ≤ 0.50dB (ค่ามาตรฐาน), ≤0.35dB (ค่าปกติ);

    ผลตอบแทนการสูญเสีย SM: ≥60dB; MM: ≥35dB
    MPO end type ชาย: พร้อมไกด์พิน; เพศหญิง: ไม่มีเข็มนำทาง
    จำนวนเส้นใย ไฟเบอร์ 8,12 และ 24
    ประเภทขั้วต่อของปลายอีกด้าน MPO- หญิง, MPO- ชาย, FC, SC, ST, MU, LC, E2000
    โหมดไฟเบอร์ โหมดเดียว (G652, G655, G657), หลายโหมด (50, 62.5, OM2, OM3, OM4)
    สายเคเบิลชนิดไฟเบอร์ ใยแก้วนำแสง 250um, สายริบบิ้น, สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบมัด

    วิธีการขั้วทั้งสามประเภท A, ประเภท B และ Type C ถูกนำมาใช้เพื่อรับประกันการจัดสรรแบบสองทิศทางที่ถูกต้อง

    Pakcing

    เราจะแพ็คมันด้วยถุง OPP และกล่องกระดาษด้านนอก เพื่อป้องกันสินค้าจะไม่เสียหายเมื่อส่งมอบ

    คำถามที่พบบ่อยๆ

    1. Q: คุณเป็นผู้ผลิต?

    A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

    2.Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

    : ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเนื่องจากค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

    3. Q: อะไรราคา?

    A: ราคาตามปริมาณของคุณ หลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณ ปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันมาก

    4. Q: คุณพูดราคา FOB?

    A: ใช่เราทำได้, แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่, ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ, DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOB วิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

    เรามี logist ราคาแข่งขันมาก ถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

    ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

    5. Q: คุณภาพของคุณ?

    A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรี นำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพ โดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

    ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

    6. Q: เวลานำของคุณ?

    A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีน หนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

    สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันสำหรับ 5000 ชิ้น ผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อก เราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณ ข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

    7. Q: รับประกันของคุณ?

    A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับ แต่การจัดส่ง แต่รับผิดชอบความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์ สำหรับความเสียหายที่ประดิษฐ์เราสามารถ repare ให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะจ่ายโดยด้านข้างของคุณ

    8.Q: Whats บรรจุของคุณ?

    A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศ แนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณ นอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

    9. Q: คุณสามารถทำ OEM / ODM?

    ตอบ: ใช่เราทำได้ เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODM เราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

    10. ถาม: มีตัวอย่างไหม

    A: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ sammple สำหรับคุณได้ฟรี แต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

    สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณสั่งซื้อค่าตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

    11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

    : 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งคำถาม แจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณ ระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

    2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณพร้อมเวลานำ ราคาตามปริมาณของคุณ

    3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะทำใบแจ้งหนี้ Profoma กับบัญชีธนาคารของเรา

    4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

    5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

    6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

    12. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?

    : T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับจำนวนมากสามารถ 50% เงินฝากล่วงหน้าสมดุล 50% จ่ายก่อนการจัดส่ง

    รายละเอียดการติดต่อ
    NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

    ผู้ติดต่อ: Alice

    โทร: 0086-13534063703

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ