บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
4 Fibers LC SC 2.0 Branch 0.5 Meter Fiber Optic Patch Cable
4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: LC-SC 4C
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2-10 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้น / วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: 4 Fibers LC SC Fan-Out สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หุ้มเกราะ 0.5 meter 2.0 Branch Branch เชื่อมต่อ: LC -SC
ความยาว: ที่กำหนดเอง ประเภทเส้นใย: 4C
ประเภทโหมด: 9 / 125um ประเภทหลัก: G652D / G6527A1 / G657A2
สีของสายเคเบิล: สีฟ้า ใบสมัคร: FTTH / อุปกรณ์ทดสอบ / TV / LAN / อุปกรณ์สื่อสาร
วัสดุเสื้อนอก: พีวีซี / LSZH การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm ควบคุมคุณภาพ: ทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง
การสูญเสียคืน: ≥50dB ขัด: ขัด UPC
โรงงานจริง: ใช่
แสงสูง:

LC SC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง 0.5 เมตรสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

,

0.5 Meter patch cord optical fiber

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงชื่อสินค้า:

 

4 Fibers LC SC Fan-Out สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หุ้มเกราะ 0.5 meter 2.0 Branch Branch

 

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงคำอธิบาย:

 

ผลิตภัณฑ์เคเบิลแบบออปติคัลชุดนี้ได้รับการจับคู่อย่างสมบูรณ์แบบกับขั้วต่อต่างๆของมาตรฐานที่มีอยู่แนวคิดของการป้องกันเกราะเหล็กทั้งหมดได้รับการรับรองจากการปฏิบัติจำนวนมากมันทำได้อย่างแท้จริงที่สามารถนำไปใช้กับเส้นใยแสงเช่นสายทองแดง

 

มันเหมาะสำหรับการวางสายเคเบิลในร่มและกลางแจ้งโดยตรงตามผนังหลังคาหลังคาชั้นลอยและการเชื่อมต่อท่อ

 

ผมเปียและสายเชื่อมต่อที่เคลื่อนย้ายได้ของอุปกรณ์สื่อสารที่ออกแบบและผลิตด้วยโครงสร้างมาตรฐานและแข็งแรงสามารถใช้เชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ได้โดยตรง

 

 

ประเภทโหมด Single สายเคเบิลหุ้มเกราะมีประเภทในร่มและกลางแจ้งสายเคเบิลใยโหมดเดี่ยวมี G652D, G657A1 และ G657A2 ตามข้อกำหนดและแอปพลิเคชันโครงการของคุณพวกเขาแตกต่างกันในการต่อต้านการดัดหมายความว่ารัศมีการดัดแตกต่างกัน

 

 

ระดับการต่อต้านการดัดตามที่แสดง: G652D <G6527A <G657A2หากคุณต้องการให้สายเคเบิลถูกต่อเข้ากับขนาดเล็กเพื่อกระจายสายคุณต้องเลือกสายเคเบิลชนิด G657A2

 

ราคาของเส้นใยแต่ละเส้นวัสดุแจ็คเก็ตจำนวนเส้นใยและความยาวก็แตกต่างกันและรัศมีการดัดจะมีขนาดเล็กลงและเล็กลงจากสายเคเบิลซ้ายไปขวาหนึ่ง

 

สายเคเบิลหุ้มเกราะเป็นที่นิยมมากในตลาดเนื่องจากการประยุกต์ใช้

 

สายเคเบิลชนิดนี้มีอายุการใช้งานยาวนานกว่าสายไฟเบอร์ออปติกทั่วไปในร่ม

 

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง armore มีซิมเพล็กซ์ดูเพล็กซ์ 4 คอร์ 6 คอร์ 8 คอร์ ฯลฯ จำนวนเส้นใยที่นับตามคำขอของคุณ

 

สีของสายเคเบิลหุ้มเกราะมีสีน้ำเงินสีเทาสีเหลืองและสีอื่น ๆนอกจากนี้ยังสามารถปรับแต่งตามความต้องการของคุณ แต่ขั้นต่ำควรมากกว่า 1,000 เมตรถ้าคุณต้องการปรับแต่งสายเคเบิลสี

 

เริมจะมีสองขั้วต่อโดยสิ้นเชิงเพล็กซ์จะมีสี่ขั้วต่อแต่ละด้านจะมีสองขั้วต่อเกี่ยวกับโครงสร้างตัวเชื่อมต่อมันมี FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA 905/906, E2000, DIN4, D4 และอื่น ๆ

 

จำนวนเส้นใยยังสามารถเป็นสายแพทช์ simplex, สายแพทช์ดูเพล็กซ์, สายแพทช์ 4 แกน, สายแพทช์ 6 แกน, สายแพทช์ 8 แกน, สายแพทช์ 12 แกน, สายแพทช์ 24 แกน, สายแพทช์ 48 แกน, เป็นต้น

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล  ประเพณีทั่วไป


FTTA แอพลิเคชัน FTTH
3G, 4G, 5G สถานีฐาน
เดินสายแนวนอนและแนวตั้ง
BBU, RRU, RRH, LTE

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิคของสายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล

 

ชื่อผลิตภัณฑ์  4 Fibers LC SC Fan-Out สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หุ้มเกราะ 0.5 meter 2.0 Branch Branch
ประเภทโหมด สถานะโสด
จำนวนสายเคเบิล 4C
ประเภทหลัก G652D / G657A1 / G657A2
สีของสายเคเบิล สีน้ำเงิน
ความยาวสายแพทช์ (สามารถปรับแต่งตามคำขอของคุณ)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3dB
การสูญเสียคืน UPC≥50 dB APC≥60dB
ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm
ประเภทหลัก 9 / 125um
วัสดุปลอกโลหะ เซรามิค
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ℃
สายเคเบิลพิมพ์ พิมพ์มาตรฐาน (สามารถกำหนดเองได้)
OEM / ODM ยอมรับได้
การประกัน 3 ปีหลังคลอด
เวลาจัดส่ง 3-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ)

 

ประเภทการเชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์:

4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 0

 

 

 

ผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงประเภทขายร้อน:

 

 

4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1

 

 

 

วิธีการสั่งซื้อสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

 

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดขนาดอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบผิว: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / เพล็กซ์ / 4 core / 6core / 8 core / 12 core / 24core / 48 core / 96 core และอื่น ๆ
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

8. ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ควรแจ้งให้เราทราบว่าวิธีการใด (ประเภท A / ประเภท B / ประเภท C) ชายหรือหญิงจำนวนเส้นใย (4/8/12/16/24/32 ไฟเบอร์)

 

FQA:

 

1. Q: คุณเป็นผู้ผลิตหรือไม่

A: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

 

2. Q: มีอะไร MOQ ของคุณ?

: ขั้นต่ำสามารถ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่ง 1 ชิ้นเพราะค่าใช้จ่ายจะสูงขึ้นเพื่อให้ราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

 

3. Q: ราคาเท่าไหร่?

A: ราคาตามปริมาณของคุณหลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณปริมาณขนาดใหญ่จะได้รับราคาที่แข่งขันได้มาก

 

4. ถาม: คุณสามารถเสนอราคา FOB ได้หรือไม่?

A: ใช่เราทำได้ แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่ส่วนใหญ่จะจัดส่งทางอากาศ DHL, TNT, UPC, FEDEX, ฯลฯ ดังนั้นจึงยากที่จะทำราคา FOBวิธีที่ดีที่สุดคือการแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดรายละเอียดและปริมาณของคุณเราจะเสนอการขนส่งสินค้าพร้อมราคาสินค้าสำหรับการอ้างอิงของคุณ

 

เรามีผู้จัดส่งราคาแข่งขันมากถ้าปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีหลายสิบกล่องกระดาษเราสามารถคิดค่าขนส่งทางทะเลสำหรับการอ้างอิงของคุณ

 

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า .คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอคำแนะนำเพิ่มเติมหากคุณต้องการ

 

5. ถาม: คุณภาพของคุณเป็นอย่างไรบ้าง

A: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC, ยุโรปมาตรฐานการผลิตเกือบปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการฝุ่นฟรีนำเข้าผลิตอุปกรณ์และอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพโดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

 

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทดสอบ 100% ก่อนส่งมอบ

 

6 Q: ระยะเวลาของคุณคืออะไร

A: เรามีสามโรงงานในประเทศจีนหนึ่งโรงงานสำหรับการผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง, สองโรงงานสำหรับสายแพทช์, PLC, ODF, อะแดปเตอร์, attenuators, ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถใช้เวลา 2-3 วันทำการสำหรับ 5000 ชิ้นผลิตภัณฑ์ปกติเรามีในสต็อกเราสามารถจัดการกับคำสั่งเร่งด่วนสำหรับคุณสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมคุณสามารถติดต่อเราได้

 

7 Q: มีอะไรรับประกัน?

A: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีตั้งแต่การส่งมอบ แต่รับผิดชอบเฉพาะความเสียหายที่ไม่ใช่ประดิษฐ์สำหรับความเสียหายเทียมเราสามารถซ่อมให้คุณฟรี แต่การขนส่งสินค้าจะได้รับการชำระโดยด้านข้างของคุณ

 

8. ถาม: มีอะไรบรรจุ?

A: เราใช้แพคเกจการส่งออกต่างประเทศแนบบรรจุผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันบางอย่างสำหรับการอ้างอิงของคุณเรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

 

9. ถาม: คุณสามารถทำ OEM / ODM ได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่เราทำได้เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODMเราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

 

10. ถาม: ฉันขอตัวอย่างได้ไหม

เป็น: มันขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์, สำหรับอะแดปเตอร์, attenuator, สายแพทช์, ผมเปีย, เราสามารถให้ตัวอย่างฟรีสำหรับคุณของแต่การขนส่งสินค้าชำระคืนโดยด้านข้างของคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์ที่มีมูลค่าสูงเราไม่สามารถให้ได้ฟรีค่าตัวอย่างและค่าขนส่งคืนก่อนหลังจากที่คุณวางคำสั่งซื้อ, ค่าใช้จ่ายตัวอย่างจะถูกส่งกลับ

 

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร

: 1. ส่งจดหมายมาให้เราหรือส่งสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมแจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งสำหรับคุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณด้วยเวลานำราคาตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะสร้างใบแจ้งหนี้ Proforma กับบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดให้มีการผลิตสำหรับคุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงิน

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขการติดตามให้คุณหลังคลอด

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

 

12. ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?

: T / T, wester N Union, Paypal, MoneyGram ในครั้งเดียวสำหรับเงินก้อนใหญ่สามารถฝากเงิน 50% ล่วงหน้าได้ 50% ยอดการชำระก่อนส่งมอบ

 

บรรจุสำหรับการอ้างอิง:


4 Fibres LC SC 2.0 Branch 0.5 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2

 

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)