บ้าน ผลิตภัณฑ์เส้นใยไฟเบอร์ออปติก

50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing

50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing

  • 50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing
  • 50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing
  • 50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing
50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE , ISO , RoHS
หมายเลขรุ่น: LC / UPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2-7 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้น / วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: ผมเปียไฟเบอร์ lc ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC (สามารถเป็น ST, FC, SC, MPO, MTRJ, MU)
ประเภทโหมด: เอสเอ็ม สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9mm ความยาวสายเคเบิล: 1 เมตร (สามารถกำหนดเองได้)
การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.2 เดซิเบล การสูญเสียคืน: dB 40dB
เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการ เงื่อนไขการชำระเงิน: เงินฝาก 30% ล่วงหน้าสมดุล 70% จ่ายก่อนการจัดส่ง
แสงสูง:

ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว OM3 Lc

,

ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว 125um

,

ผมเปียประกบฟิวชั่น 10Gb

ฟิวชั่นประกบซิมเพ็กซ์โหมดเดียว 50 / 125um 10Gb OM3 lc ไฟเบอร์ผมเปีย

 

Premium Plus ผมเปียไฟเบอร์ lcและ Patchcords เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อแบบฟิวชั่นการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่จำเป็นสำหรับระบบสายเคเบิลที่มีโครงสร้างรวมถึง Data Center, Broadband CATV, Passive Optical Network PON, WDM หรือ DWDM มัลติเพล็กซ์ FTTh และบริการเสียงใน ATM และ SONET ในเขตเมืองและเครือข่ายบริการเปิดด่วนมีให้สั่งซื้อได้ถึง 100 Pigtails หรือ 20 Pigtail Kits และจัดส่งภายในสามวันทำการติดต่อฝ่ายบริการลูกค้าสำหรับรายละเอียด

 

 

คุณสมบัติของ ผมเปียไฟเบอร์ lc

 

มีตัวเลือกการเชื่อมต่อ LC, LC / APC, SC, SC / APC, ST, FC และ FC / APC
ชุด Pigtails 6, 8, 12 หรือ 16 ตามลำดับสี TIA
ขั้วต่อ LC และ SC รหัสสี TIA พร้อมรองเท้าบู๊ต 900 ไมครอนสีขาว
ตัวเลือกไฟเบอร์: OS2, OM1, OM3 และ OM4
ทดสอบ 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียผลตอบแทนในโหมดเดียว
สาย Premium Plus Series มีการรับประกันตลอดอายุการใช้งานแบบ จำกัด เมื่อใช้กับสายเคเบิล Leviton อื่น ๆ และติดตั้งโดยผู้รับเหมาที่ได้รับการรับรองจาก Leviton
บริการด่วนเพื่อการจัดส่งที่รวดเร็ว

 

การใช้งานของ ผมเปียไฟเบอร์ lc


1) CATV อุปกรณ์ทดสอบรถไฟใต้ดิน
2) เครือข่ายโทรคมนาคม
3) เครือข่ายท้องถิ่น (LAN);
4) เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN);
5) สถานที่ติดตั้ง;

6) เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

 

 

ข้อมูลจำเพาะ SM MM
พีซี UPC APC
การสูญเสียการแทรก (dB) <= 0.30 เดซิเบล <= 0.20 เดซิเบล <= 0.20 เดซิเบล <= 0.30 เดซิเบล
การสูญเสียกลับ (dB) > = 50dB > = 55dB > = 60dB -
ความทนทาน (1000 matings) <= 0.20 เดซิเบล
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ + 85 ℃
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (มม.) 0.9 / 2.0 / 3.0
ความยาวสายเคเบิล (ม.) 1M, 2M, 3M, 5M, กำหนดเองได้
ข้อมูลจำเพาะ SM MM
พีซี UPC APC
การสูญเสียการแทรก (dB) <= 0.30 เดซิเบล <= 0.20 เดซิเบล <= 0.20 เดซิเบล <= 0.30 เดซิเบล
การสูญเสียกลับ (dB) > = 50dB > = 55dB > = 60dB -
ความทนทาน (1000 matings) <= 0.20 เดซิเบล
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ + 85 ℃
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล (มม.) 0.9 / 2.0 / 3.0
ความยาวสายเคเบิล (ม.) 1M, 2M, 3M, 5M, กำหนดเองได้

ผมเปียใช้สำหรับการต่อประกบเมื่อตัดสายเคเบิลภายนอกโรงงานประกอบด้วยขั้วต่อและความยาวพิเศษ

 

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกของผมเปียไฟเบอร์ lc ได้รับการออกแบบและขัดเงาให้มีรูปร่างต่างกันเพื่อลดการสะท้อนกลับซึ่งมีความสำคัญอย่างยิ่งในการใช้งานโหมดเดียวตามประเภทการขัดเงาของตัวเชื่อมต่อนี้มีสายแพทช์ไฟเบอร์ PC, UPC และ APCโพสต์นี้ PC vs UPC vs APC Connector: การเลือกประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่เหมาะสมแสดงความแตกต่างของ PC, UPC และ APCปัจจุบันประเภทขัดเงาพีซีถูกแทนที่ด้วยประเภท UPCไม่ว่าคุณจะเลือก UPC หรือ APC ขึ้นอยู่กับการใช้งานจริงของคุณเนื่องจาก APC ให้การสูญเสียการแทรกน้อยกว่า UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ APC จึงเหมาะสำหรับแอปพลิเคชันแบนด์วิธสูงและลิงก์ทางไกลเช่น FTTx เครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ (PON) และมัลติเพล็กซ์การแบ่งความยาวคลื่น (WDM)ในขณะที่สายแพทช์ไฟเบอร์ UPC ใช้กับระบบออปติคอลที่มีความไวน้อยต่อการสูญเสียการแทรกเช่นทีวีดิจิทัลและโทรศัพท์

50 / 125um 10Gb OM3 Lc Singlemode Fiber Pigtail Fusion Splicing 0

 

 

 

 

1. คุณเป็นผู้ผลิตจริงหรือไม่?
เรา.เราเป็นผู้ผลิตตัวจริงที่มีประวัติ 15 ปี


2. MOQ คืออะไร?
เรา.MOQ ของสายไฟเบอร์ออปติกคือ 1 กม

.
3. เวลาในการจัดส่งคืออะไร?
เรา.เวลาในการจัดส่งทั่วไปคือ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ


4. วิธีการจัดเก็บสายไฟเบอร์ออปติกอย่างถูกต้อง?
เรา.เก็บถังซักไว้ในร่มก่อนใช้งานถังซักควรวางด้านข้างไม่ให้อยู่ด้านท้าย


5. คุณสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์และโลโก้ที่กำหนดเองได้หรือไม่?
ใช่.เราจัดหาบริการ OEMคุณสามารถส่งรูปวาดของคุณมาให้เรา


6. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรา.เรายอมรับ T / T, L / C, Western Union, D / P เป็นต้นล่วงหน้า 30% และ 70% ก่อนจัดส่ง

 

 

เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง

 

1. การชำระเงิน: T / T, L / C, Paypal, Westen Union, Moneygram

2. เงินมัดจำล่วงหน้า 30% ยอดคงเหลือ 70% จ่ายก่อนส่งมอบ

3. แพคเกจ: แพคเกจมาตรฐานภายใน (ถุง OPP + กล่องกระดาษ)

4. เวลาจัดส่ง: 2-7 วันทำการ (ตามปริมาณของคุณ) หลังจากได้รับการชำระเงินแล้ว

5. การรับประกัน: 3 ปี (หลังคลอด)

6. วิธีการจัดส่ง: ทางอากาศ (DHL, TNT, UPS, Fedex) ทางทะเล (ตามความต้องการของคุณ)

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ