บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

OFNR LSZH SC OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์กลางแจ้ง

OFNR LSZH SC OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์กลางแจ้ง

OFNR LSZH SC OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์กลางแจ้ง
OFNR LSZH SC OM3 Fiber Optic Patch Cable Outdoor Duplex
OFNR LSZH SC OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์กลางแจ้ง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE / ISO / RoHS
หมายเลขรุ่น: FC-SC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: can be negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง opp + กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2-10 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union, MoneyGram, paypal
สามารถในการผลิต: 12000 ชิ้น / วัน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: สายแพทช์ FO ตัวเชื่อมต่อ: SC UPC- LC APC
ประเภทเส้นใย: คู่ ความยาว: ความยาวใด ๆ
การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm
break: ทดสอบ 100% ก่อนที่จะส่ง การสูญเสียคืน: ≥50dB
ขัด: UPC และ APC โรงงานจริง: ใช่
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
แสงสูง:

OFNR สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

,

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3

,

สายแพทช์เพล็กซ์ LSZH กลางแจ้ง

3M OM3 duplex OFNR / LSZH SC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

 

ด้วยสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกภายนอกแบบใหม่ของTelegärtnerอุปกรณ์ภายนอกอาคารสามารถรวมเข้ากับเครือข่ายข้อมูลได้อย่างง่ายดายและประหยัดสายไฟเบอร์ 2 เส้นใหม่มาพร้อมกับขั้วต่อ LC duplex ทั่วไปสายเคเบิลภายนอกที่ใช้กับสายไฟเหล่านี้สามารถกันน้ำกันน้ำและกันรังสียูวีได้สามารถใช้ได้กับเส้นใยมัลติโหมด OM2 สำหรับอัตราข้อมูลสูงสุดหนึ่งกิกะบิตต่อวินาทีและด้วยเส้นใยโหมดเดี่ยว OS2คุณสามารถสั่งซื้อสายแพทช์กลางแจ้งที่มีความยาวระหว่าง 10 ถึง 150 เมตรสายแพทช์ภายนอกแบบใหม่สามารถใช้เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆรวมทั้งเต้ารับและแผงแพทช์ได้โดยตรง

 

สาย FO Patch เพื่อการติดตั้งที่ง่ายและประหยัด


การเชื่อมต่อกับเสาของสถานีฐานวิทยุเคลื่อนที่ไปยังลิงค์ไมโครเวฟบนหลังคาไปยังกล้อง IP ที่สำรวจที่จอดรถไปยังบ้านของผู้เฝ้าประตูและแผงแสดงผลด้านหน้าอาคารที่เหมือนกันคืออะไร?ใช่แล้วความยาวของลิงค์ในกรณีส่วนใหญ่เกิน 90 เมตรที่ EN 50173 แนะนำสำหรับสายทองแดงในระยะไกลใยแก้วนำแสงเหมาะอย่างยิ่งที่จะทำงานนี้ แต่การติดตั้งสายเคเบิลในร่ม / กลางแจ้งแบบสากลที่มีเส้นใยหกหรือสิบสองเส้นนั้นไม่ใช่เรื่องสนุกและแผงแพทช์เพื่อยุติสายเคเบิลจะใช้พื้นที่ค่อนข้างมากสายแพทช์สองไฟเบอร์ที่ทนทานและยาวเป็นพิเศษจะมีประโยชน์มาก


ในฐานะซัพพลายเออร์ระบบที่มุ่งเน้นลูกค้าTelegärtnerเพิ่มสายดังกล่าวพร้อมขั้วต่อ LC duplex ทั่วไปในกลุ่มผลิตภัณฑ์ที่ครอบคลุมสายเคเบิลภายนอกที่ใช้กับสายไฟเหล่านี้สามารถกันน้ำกันน้ำและกันรังสียูวีได้สามารถใช้ได้กับเส้นใยมัลติโหมด OM2 สำหรับอัตราข้อมูลสูงสุดหนึ่งกิกะบิตต่อวินาทีและด้วยเส้นใยโหมดเดี่ยว OS2คุณสามารถสั่งซื้อสายแพทช์กลางแจ้งที่มีความยาวระหว่าง 10 ถึง 150 เมตร

 

 

คุณสมบัติของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC กลางแจ้ง:

การสูญเสียการแทรกต่ำ
การสูญเสียผลตอบแทนสูง
การทำซ้ำได้ดี
การแลกเปลี่ยนที่ดี
ความสามารถในการปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยม

 

ส่วนประกอบ FO Outdoor ที่หลากหลาย


สายแพทช์ภายนอกแบบใหม่สามารถใช้เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆรวมทั้งเต้ารับและแผงแพทช์ได้โดยตรง
ลูกค้าที่ต้องการสายเคเบิลที่มีขั้วต่อที่ป้องกันสภาพอากาศและกันน้ำสามารถเลือกจากพอร์ตโฟลิโอตัวเชื่อมต่อภายนอก TOC ขนาดใหญ่ที่มีตัวเรือน TDC, FXC, RBC และ FEM และแน่นอนว่าตัวเรือนโลหะที่ได้รับการพิสูจน์แล้วว่าได้รับการจัดอันดับ IP68
Telegärtnerมีสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งใหม่ในสต็อกเพื่อตอบสนองคำสั่งซื้อของลูกค้าด้วยวิธีที่ยืดหยุ่นและรวดเร็วที่สุด

 

 

 

OFNR LSZH SC OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์กลางแจ้ง 0

 

 

การอ้างอิงบรรทัดฐานของ patchcord ใยแก้วนำแสง
LC สอดคล้องกับมาตรฐาน IEC 61754-20
SC สอดคล้องกับมาตรฐาน IEC 61754-4

 

 

ข้อมูลทางเทคนิคของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

 

 

ลักษณะทางกายภาพ คำอธิบาย
ประเภทตัวเชื่อมต่อปลายก LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ
ประเภทตัวเชื่อมต่อ End B LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ
ประเภทโปแลนด์ SMF: UPC-UPC;UPC-APC;APC-UPC;APC-APC;MMF: UPC-UPC
ปลอกขั้วต่อ เซรามิก Zircomia
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล ดูเพล็กซ์: 2.0 / 3.0 มม.Simplex: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม
ความสามารถในการแลกเปลี่ยนกัน ≤ 0.2dB

Radlus โค้งต่ำสุด

SMF: 10 มม.MMF: 7.5 มม. / 15 มม

 

ลักษณะทางกลของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ประเภทไฟเบอร์ OS2 / OM5 / OM4 / OM3 / OM2 / OM1
จำนวนเส้นใย ดูเพล็กซ์ / ซิมเพล็กซ์
แจ็คเก็ตสายเคเบิล พีวีซี (Riser / OFNR) / LSZH / Plenum (OFNP)
แจ็คเก็ตสี OM1 / OM2: สีส้ม;OM3 / OM4: อควา;OM5: เขียวมะนาว;OS2: สีเหลือง
เกรดไฟเบอร์ OM5 / OM4 / OM3 / OM2: โค้งงอไม่ไว;OM1: G.651

 

ลักษณะทางแสงของสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

 

การสูญเสียการแทรกตัวเชื่อมต่อ LC / SC / ST / FC / LSH / MU / MTRJ≤0.3dB
การสูญเสียกลับของตัวเชื่อมต่อ SMF: UPC≥50, APC≥60 (LC / SC / ST / FC / MU / MTRJ), UPC≥55, APC≥75 (LSH) MMF: UPC≥30 (LC / SC / ST / FC / LSH / MU ), UPC≥35 (MTRJ)
การลดทอนที่ 1310 นาโนเมตร 0.36dB / กม
การลดทอนที่ 1550 นาโนเมตร 0.22dB / กม
การลดทอนที่ 850 นาโนเมตร 3.0dB / กม
การลดทอนที่ 1300 นาโนเมตร 1.0dB / กม

 

ลักษณะสิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน -20 ~ 70 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ 80 ℃

 

 

วิธีการสั่งซื้อสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

 

1. ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / FC / LC / ST / MPO / MTP / MU / MTRJ / E2000 / SMA
2. ประเภทโหมด: โหมดเดียว (UPC และ APC) / โหมดหลาย (PC)
3. เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0 มม. (สามารถกำหนดเส้นผ่านศูนย์กลางอื่น ๆ ได้)
4. วัสดุเคลือบ: PVC / LSZH
5. จำนวนเส้นใย: ง่าย / ดูเพล็กซ์ / 4 คอร์ / 6 คอร์ / 8 คอร์ / 12 คอร์ / 24 คอร์ / 48 คอร์ / 96 คอร์และอื่น ๆ
6. ประเภทสายเคเบิล: G652D / G657A1 / G657A2 / G655 / OM1 / OM2 / OM3-150 / OM3-300 / OM4 / OM5
7. ความยาวสายแพทช์: ตามความต้องการของคุณ

8. ขั้วต่อ MPO / MTP ควรแจ้งให้เราทราบว่าวิธีใด (ประเภท A / ประเภท B / C) ชายหรือหญิงจำนวนเส้นใย (เส้นใย 4/8/12/16/24/32)

 

FQA:

 

1. ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือไม่?

ตอบ: ใช่เราเป็นผู้ผลิตในเซินเจิ้นประเทศจีน

 

2. ถาม: MOQ ของคุณคืออะไร?

ตอบ: MOQ สามารถมีได้ 1 ชิ้น แต่เราไม่แนะนำให้สั่งซื้อ 1 ชิ้นเนื่องจากต้นทุนจะสูงขึ้นดังนั้นราคาจะสูงกว่างบประมาณของคุณ

 

3. ถาม: ราคาเท่าไหร่?

ตอบ: ราคาเป็นไปตามปริมาณของคุณหลังจากที่คุณแจ้งให้เราทราบปริมาณของคุณแล้วเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณปริมาณมากจะได้รับราคาที่แข่งขันได้มาก

 

4. ถาม: คุณสามารถเสนอราคา FOB ได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่เราทำได้ แต่เนื่องจากขนาดและน้ำหนักไม่ใหญ่ส่วนใหญ่เป็นการจัดส่งทางอากาศ DHL, TNT, UPC, FEDEX เป็นต้นดังนั้นจึงเป็นเรื่องยากที่จะทำราคา FOBวิธีที่ดีที่สุดคือแจ้งให้เราทราบข้อกำหนดและปริมาณโดยละเอียดของคุณเราจะเสนอค่าขนส่งพร้อมราคาผลิตภัณฑ์สำหรับการอ้างอิงของคุณ

 

เรามีผู้ส่งสินค้าในราคาที่แข่งขันได้หากปริมาณของคุณมีขนาดใหญ่และมีกล่องกระดาษหลายสิบกล่องเราสามารถหาค่าขนส่งทางทะเลเพื่อเป็นข้อมูลอ้างอิงของคุณได้

 

ราคา EXW หรือราคา CFR จะดีกว่า .คุณสามารถติดต่อเราเพื่อขอวิธีแก้ปัญหาเพิ่มเติมได้หากต้องการ

 

5. ถาม: คุณภาพของคุณเป็นอย่างไร?

ตอบ: การผลิตของเราเป็นไปตาม IEC การผลิตมาตรฐานยุโรปเกือบจะปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการที่ปราศจากฝุ่นอุปกรณ์การผลิตที่นำเข้าและอุปกรณ์ควบคุมคุณภาพโดยเฉพาะอุปกรณ์ MTP Daisi

 

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนส่งมอบ 100%

 

6. ถาม: เวลานำของคุณคืออะไร?

ตอบ: เรามีโรงงานสามแห่งในประเทศจีนโรงงานผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแห่งหนึ่งโรงงานสองแห่งสำหรับสายแพทช์ PLC ODF อะแดปเตอร์ตัวลดทอนสัญญาณ ฯลฯ

สำหรับสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกระยะเวลารอคอยอาจเป็น 2-3 วันทำการสำหรับ 5,000 ชิ้นสินค้าปกติที่เรามีอยู่ในสต็อกเราสามารถจัดการกับคำสั่งซื้อเร่งด่วนให้คุณได้หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมโปรดติดต่อเรา

 

7. ถาม: การรับประกันของคุณคืออะไร?

ตอบ: สำหรับสายแพทช์เรามีการรับประกัน 2 ปีนับตั้งแต่จัดส่ง แต่รับผิดชอบเฉพาะความเสียหายที่ไม่ใช่ของเทียมสำหรับความเสียหายเทียมเราสามารถซ่อมแซมให้คุณได้ฟรี แต่คุณจะจ่ายค่าขนส่งให้

 

8. ถาม: บรรจุของคุณคืออะไร?

ตอบ: เราใช้แพ็คเกจการส่งออกระหว่างประเทศแนบบรรจุภัณฑ์ของผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกันสำหรับการอ้างอิงของคุณนอกจากนี้เรายังสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนบรรจุภัณฑ์

 

9. ถาม: คุณสามารถทำ OEM / ODM ได้หรือไม่?

ตอบ: ใช่เราทำได้เราเป็นผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ทั้งหมดยอมรับ OEM / ODMเราสามารถลงนามในข้อตกลงการรักษาความลับ

 

10. ถาม: ฉันขอตัวอย่างได้ไหม

ตอบ: ขึ้นอยู่กับผลิตภัณฑ์สำหรับอะแดปเตอร์ตัวลดทอนสายแพทช์ผมเปียเราสามารถจัดหาตัวอย่างให้คุณได้ฟรีแต่การขนส่งสินค้าจ่ายคืนเคียงข้างคุณ

สำหรับผลิตภัณฑ์มูลค่ามหาศาลเราไม่สามารถเสนอให้ฟรีค่าตัวอย่างและชำระค่าขนส่งก่อนได้หลังจากที่คุณสั่งซื้อแล้วจะมีการคืนค่าบริการตัวอย่าง

 

11. ถาม: ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?

ตอบ: 1. ส่งอีเมลถึงเราหรือส่งคำถามแจ้งให้เราทราบชื่อผลิตภัณฑ์ข้อกำหนดรายละเอียดปริมาณระบุที่อยู่รับของคุณหากคุณต้องการให้เราคิดค่าขนส่งให้คุณ

2. หลังจากที่เราทราบความต้องการของคุณแล้วเราจะเสนอราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณโดยมีเวลารอคอยราคาเป็นไปตามปริมาณของคุณ

3. เมื่อคุณยอมรับใบเสนอราคาเราจะจัดทำใบแจ้งหนี้ Proforma ด้วยบัญชีธนาคารของเรา

4. เราจะจัดเตรียมการผลิตให้คุณหลังจากที่เราได้รับการชำระเงินแล้ว

5. ก่อนที่เราจะจัดส่งจะยืนยันการรับข้อมูลกับคุณอีกครั้งและจะส่งหมายเลขติดตามให้คุณหลังการจัดส่ง

6. เราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับความร่วมมือระยะยาว

 

12. ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?

ตอบ: T / T, Western Union, Paypal, MoneyGram พร้อมกันสำหรับจำนวนมากสามารถวางเงินมัดจำล่วงหน้า 50% ยอดคงเหลือ 50% จ่ายก่อนส่งมอบ

 

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ