บ้าน ผลิตภัณฑ์สาย MTP MPO

MPO - LC 1M สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเชื่อมต่อแบบ 24 เส้นพร้อมตัวเลือกความยาว

MPO - LC 1M สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเชื่อมต่อแบบ 24 เส้นพร้อมตัวเลือกความยาว

  • MPO - LC 1M สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเชื่อมต่อแบบ 24 เส้นพร้อมตัวเลือกความยาว
MPO - LC 1M สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงแบบเชื่อมต่อแบบ 24 เส้นพร้อมตัวเลือกความยาว
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: New Light
ได้รับการรับรอง: CE
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นต่อแพ็ค
เวลาการส่งมอบ: ภายใน 2 สัปดาห์
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
สี: สีเหลือง เชื่อมต่อ: MPO-LC
ชื่อ: สายแพทช์ออปติคอล MPO-LC โหมด: โหมดเดี่ยว
แกน: 24 แกน ความยาว: ตัวเลือก
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ mpo

,

mpo to mpo cable

24 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคสำหรับสายไฟเบอร์ออปติค MPO-LC 1M 24 คอร์ MPO-LC Single Mode

คุณสมบัติ:

ชุด MPO เสนอโซลูชันจากสายลำเลียงไปจนถึงสายลำเลียงที่ต่อขยายไปจนถึงสายลำเลียงแบบไฮบริดให้กับโมดูลคาสเซ็ทเพื่อติดตั้งแผ่นอะแดปเตอร์ของ MPO เพื่อติดตั้งแผง patch patch เพื่อติดตั้ง patch ในการจำแนก MPO ทั้ง G class (class ปกติ) และ L class ( การสูญเสียน้อยมาก)

1. ใช้ประโยชน์จากตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP

2. การปรับใช้อย่างรวดเร็ว

3. โรงงานเลิกกิจการ

4.100% ทดสอบ (ทดสอบข้อมูลมา)

5. สายความหนาแน่นสูง

6. ประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยม

7. สอดคล้องกับคำสั่ง 2002/95 / EC (ROHS) และ REACH SVHC

8. ขั้วต่อ MPO สอดคล้องกับ IEC-61754-7 & AMP; EIA / TIA-604 -5

ข้อมูลจำเพาะ:

แบบ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
จำนวนเส้นใย Connector 8,12,24 Core
ขัด PC, APC พีซี
สี มาตรฐาน (สีเขียว), ยอด (สีเหลือง) มาตรฐาน (สีเบจ) ยอด (Aqua)
การแทรกขาดทุน มาตรฐาน ≤0.7dB ≤0.5dB
ยอดขาดทุนต่ำ ≤0.3dB ≤0.3dB
กลับสูญเสีย PC≥50dB, APC≥60dB ≥30dB
ความทนทาน (500 Mating) ≤0.2dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm

850 / 1310nm

การใช้งาน:

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคอล

เครือข่ายพื้นที่จัดเก็บข้อมูลช่องสัญญาณไฟเบอร์

สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง

รายละเอียดการติดต่อ
NEW LIGHT OPTICS TECHNOLOGY LIMITED

ผู้ติดต่อ: Alice

โทร: 0086-13534063703

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ